Bình luận Giao dịch hàng ngày_Đất nước đã bao giờ đẹp thế này chưa !!

Status
Not open for further replies.
Oài, thầy này trùng hàng ghê... kết quả bắt đái hôm nay ngon roài, mưa đến đâu mát mặt đến đấy, vui đã...
May mình thông báo rất rõ lúc mua Bình già và Xoài nam khi tt còn trong vũng lầy -60 pts không là dễ bị phong thánh vuốt lắm hehe...
Thầy lại quá câu nệ rồi. Vuốt hay ko là cả 1 quá trình, muốn mà đc ah?
Chị @TTN còn nể thầy đấy.

Sent from my SM-J730G using Tapatalk

@Dương Huệ Ngọc : Hết giờ GD roài, để em về cơm nước cho vợ con đi, lôi kéo làm gì :21:
Trend chung TT chưa gãy (cần backtest lần nữa), thì việc ai nấy làm, miễn đừng chết nhé.
Trên TT không có anh hùng hay tiểu nhân, nên em không luận được với bác.
See you at 9h15 tomorrow...:21:
TA only em đã từ bỏ lâu rồi ạ... TA em chỉ nhìn các mốc quan trọng, rồi đọc đọc Phố Dum...rồi bấm bấm ngón tay...để tìm anh hùng, bám váy anh hùng... Kinh nghiệm cho thấy, sóng nào cũng có 1 hoặc 2 vị anh hùng...bắt trúng váy... Còn đám đông thì...tính đằng A nó ra đằng B... điển hình như em...hihi
Hôm nay, em chấm được 2 anh: Hoa Sen và Dị Nhân...hihi... Chúc hai anh thành công, và sớm thành người nổi tiếng!!!

Vẫn chưa nguôi ngoai được sự tiếc nuối cuôn FUT, dự đoán đúng nhưng kế hoạch cứng nhắc rải đinh 1093 trở lên mà ko chịu sửa lệnh, miss cơ hội, cay cú, chuyển tiền ra tkps rồi lại mua vào FPT... rồi khi Dj -660 hôm thứ 6 sáng thứ 2 ko chuyển quân lại... cơ hội kiếm huge vola như mấy ngày vừa qua là ko có nhiều đối với trader... rút kn sâu sắc để lần sau cứ thế... buồn...
Hụt 1 vài trận chiến, đâu có đáng gì? Quan trọng là thắng cả cuộc chiến... Đến giờ này, anh Dị Nhân vẫn là người chiến thắng mà... sao lại buồn?!

Bỏ qua cả 100 pts mà ko buồn sao được...
Rớt từ 1120 về đến 980, vị chi là 140 giá... con Gấu này là Gấu mẹ vĩ đại, vượt mọi dự đoán của đám đông, rất bất ngờ... 140 giá mà em vẫn chưa hiểu lý do vì sao đám đông lại hoang mang đến thế? Anh cũng bớt buồn...thua keo này, bày keo khác... Anyway, anh vẫn ăn được 1 cú to cuôn BID trước khi thị trường down mạnh mà...vui lên anh ơi...
Hãy giữ vững tinh thần, thi đấu cho hay vào, để em còn được bám váy... Em lưu lại rồi: STB và FPT...hihi

Rớt từ 1120 về đến 980, vị chi là 140 giá... con Gấu này là Gấu mẹ vĩ đại, vượt mọi dự đoán của đám đông, rất bất ngờ... 140 giá mà em vẫn chưa hiểu lý do vì sao đám đông lại hoang mang đến thế? Anh cũng bớt buồn...thua keo này, bày keo khác... Anyway, anh vẫn ăn được 1 cú to cuôn BID trước khi thị trường down mạnh mà...vui lên anh ơi...
Hãy giữ vững tinh thần, thi đấu cho hay vào, để em còn được bám váy... Em lưu lại rồi: STB và FPT...hihi
Anh dị nhân sáng nai trùng con xoài nam với mềnh, hí hí, tiêu tèo các anh dùi, mềnh đang đen hehe

Không biết có bao nhiều FM ở chứng vịt nhận được email kiểu này. Tiền to hay lừa đảo các bác nhể. Mai lại cá hồi mạnh :1cool_byebye:

Good Day,
My name is Mr George Cole, a financial Consultant with Highwood Financial Services London UK. I am Soliciting On-Behalf of a private Client of my Company, who holds a Government Position in his Country and wishes to invest some funds ($500 Million) in your country. I came across your data via a private search. I want to know if you have the ability, workforce and strength to help my client invest in the following sector: real estate, hotel management/tourism, stock management and commercial agriculture in your country and get rewarded financially without affecting your convenience.

What You Will Be required to do;

[1] Provide a bank account where the funds will be transfer via Bank to Bank Transfer.

[2] Invest and Manage the Funds Profitably on His Behalf for a minimum of 6 years pending when he will be out of office in 2024.

[3] 30% of the total fund will be for your assistance, while the balance of 70% will be for the investment

My Client is willing to negotiate Management Sharing Percentage after the confirmation of the funds in your account. I shall expect to hear from you urgently as this is of high Priority. I shall make available to you all necessary documentations, directives and arrange a meeting prior to the commencement of the transaction at the bank where the funds are deposited. Please fill the below information and send to me when replying.

Full Name:

Full Address:

Telephone Number:

Mobile Number:

Occupation:

Your Email:

Country of Origin:

Sex:

Due to my client's reputation and the source of funds, we will appreciate if you treat this matter as top confidential. Please get back to me urgently on receipt of this message.

Yours faithfully,

Mr. George Cole

Highwood Financial Services

London, United Kingdom.

Dù 4 phiên đầu tháng TK bay 613 triệu, nhiều hơn cả số tiền kiếm được trong tháng 1, mình vẫn rất lạc quan.
Hoàn toàn chưa xuất hiện cảm giác lo sợ sụp đổ hay khủng hoảng gì, chỉ cố để làm sao tận dụng được cú giảm trời cho này của thị trường và không rơi vào tình trạng cơ cấu theo kiểu nhổ hoa trồng cỏ.
Tuy nhiên, vẫn thận trọng quan sát chứ không manh động.

Status
Not open for further replies.
Back