Bình luận Giao dịch hàng ngày_Đất nước đã bao giờ đẹp thế này chưa !!

Status
Not open for further replies.
Dù 4 phiên đầu tháng TK bay 613 triệu, nhiều hơn cả số tiền kiếm được trong tháng 1, mình vẫn rất lạc quan.
Hoàn toàn chưa xuất hiện cảm giác lo sợ sụp đổ hay khủng hoảng gì, chỉ cố để làm sao tận dụng được cú giảm trời cho này của thị trường và không rơi vào tình trạng cơ cấu theo kiểu nhổ hoa trồng cỏ.
Tuy nhiên, vẫn thận trọng quan sát chứ không manh động.
Thức khuya tổn hại sức khỏe và nhan sắc chị ạ.
Bù lại hôm nay anh Mít tím để con tim chế vui trở lại nhé :4:

Lịch sử nó ghi nhận, em có muốn cũng không có loại được ạ. Đây em thống kê nhé:
Hoa Sen, Dị Nhân là những người tài, nhưng vị anh hùng...đã hy sinh thân mình, lao ra trèn pháo địch...hihi
Chèn cũng đã chèn rồi, sống chết cứ phải chờ.
Nhưng nếu còn sống, em sẽ rất thích thú với việc ném dép thẳng mặt những người đã và đang cười trên nỗi đau kẻ khác :19:
Vô độc bất trượng phu :6cool_boss:

em bối rối quá em bối rối quá. sàn trần liên tọi thế này
lên cho kịp thầy ơi, 6 tháng đầu năm các anh MMs ráng điều binh khiển tướng để phá mốc lịch sử nhé. Vẫn 1 câu, người hiền tài chả lẽ không bằng tay y tá ăn tàn phá hoại mặt dày sao. Chả lẽ đất nước không tươi đẹp, U23 còn á quân cơ mà. Ráng lên các anh ơi. Đánh nhanh cho kịp giờ. Em sợ Do Thái ăn tết xong lắm. A.Hưng ơi 4x nhanh lên.

Chèn cũng đã chèn rồi, sống chết cứ phải chờ.
Nhưng nếu còn sống, em sẽ rất thích thú với việc ném dép thẳng mặt những người đã và đang cười trên nỗi đau kẻ khác :19:
Vô độc bất trượng phu :6cool_boss:
Đồng ý, như em mà thắng là em cũng sỉ vả thẳng ngón tay... ngại gì mà hoãn lại cai sự sung sướng...hihi
Hôm qua hỏi anh Bò Thần múc FUT chưa, thì ảnh lại đuổi đi ra xa...ngại quá...nay không dám hỏi nữa...hihi...không biết lát có bị sỉ vả không đây???

TT chung vẫn đang nằm trong uptred. Nên có vài vụ đào ao, sập hầm là rất lành mạnh. Hii
Hôm nay xanh mướt thế này... qua riêng lại được ít tài bảo đi lễ chùa.
Chúc cả nhà đón tết vui vẻ.
:21:

Status
Not open for further replies.
Back