Bình luận Giao dịch hàng ngày_Đất nước đã bao giờ đẹp thế này chưa !!

Status
Not open for further replies.
Em bộ đội chính quy, không đi tắt đón đầu, trước sau như một bác nhé :6cool_boss:
Chậc...1 ông đào ngũ, 1 ông đào hầm trốn...đồng chí với cộng sự thời nay...đến nản :4cool_doubt:
Anh ơi... anh là anh hùng, là người tài... chuyện khó anh cứ xung phong...
Em thì hèn quen ồi, đu bám được đến 1080 đã là một nỗ lực... vượt mong đợi ạ...
Với lại, em tính rồi, tình huống xấu nhất, lỡ kách mệnh không thành...thì em bồi thêm cho 1 cú... kẻo cả Phố ta, không có ai ăn được FUTE...thì phí của ạ... Còn tình huống đẹp nhất, kách mệnh thành công ngay từ ngày mai...thì em cũng vỗ tay liên tục trong 3 ngày... kẻo cả Phố ta, không cái ai miss sóng...thì cũng phí công rung lắc của MM ạ...
Em tính có sai chỗ nào không ạ?

nhỡ tối nay nó lên thì mai lại đua xanh thì ức chế :2cool_sexy_girl:
xoài nam với anh Bình già tích cực phết
Oài, thầy này trùng hàng ghê... kết quả bắt đái hôm nay ngon roài, mưa đến đâu mát mặt đến đấy, vui đã...
May mình thông báo rất rõ lúc mua Bình già và Xoài nam khi tt còn trong vũng lầy -60 pts không là dễ bị phong thánh vuốt lắm hehe...

Oài, thầy này trùng hàng ghê... kết quả bắt đái hôm nay ngon roài, mưa đến đâu mát mặt đến đấy, vui đã...
May mình thông báo rất rõ lúc mua Bình già và Xoài nam khi tt còn trong vũng lầy -60 pts không là dễ bị phong thánh vuốt lắm hehe...
Cần phơm và ghi nhận công lao của anh Dị Nhân...kách mệnh ắt thành công...hihi
Ps: em vẫn nguyên cọc xèng bên FUT ạ!

Anh ơi... anh là anh hùng, là người tài... chuyện khó anh cứ xung phong...
Em thì hèn quen ồi, đu bám được đến 1080 đã là một nỗ lực... vượt mong đợi ạ...
Với lại, em tính rồi, tình huống xấu nhất, lỡ kách mệnh không thành...thì em bồi thêm cho 1 cú... kẻo cả Phố ta, không có ai ăn được FUTE...thì phí của ạ... Còn tình huống đẹp nhất, kách mệnh thành công ngay từ ngày mai...thì em cũng vỗ tay liên tục trong 3 ngày... kẻo cả Phố ta, không cái ai miss sóng...thì cũng phí công rung lắc của MM ạ...
Em tính có sai chỗ nào không ạ?
Thần cơ dịu toán
Em mà là gái em kết anh rồi :)))

Sent from my SM-J730G using Tapatalk

Status
Not open for further replies.
Back