Bình luận Giao dịch hàng ngày_Đất nước đã bao giờ đẹp thế này chưa !!

Status
Not open for further replies.
Ai ấp chứng từ 200x thì sẽ không mò váy
Giải ngân thận trọng từng phần ở mức giá thấp sẽ không bị động.
Tất nhiên nếu vẫn tin vào tương lai tươi sáng, vì đó chỉ là kỹ thuật để tận dung vòng xoáy cắt lỗ do MGC, còn bi quan quá thì nghĩ cho khỏe, mờ mẫm mệt người ra.
Lúc nào thấy lạc quan mới vào, rồi ăn củ xả, rồi lại bi quan tiếp :21::21::21:

Anh thấy cụ ấy cực tinh thông.
Nhân vật yêu thích nhất của Thiết Gia trong 3 Quốc là Tào Tháo anh ạ... Anh HL thì thích TMY...
Ps:
Em thì thích Từ Thứ...hihi
Bà chi tay to của em thì thích Đại Kiều... lí do: Chỉ thích anh hùng với nhân tài... tìm trai tài thì gái phải có sắc... chứ gái mà tài thì lại đi tìm trai sắc...kkk

Nhân vật yêu thích nhất của Thiết Gia trong 3 Quốc là Tào Tháo anh ạ... Anh HL thì thích TMY...
Ps:
Bà chi tay to của em thì thích Đại Kiều... lí do: Chỉ thích anh hùng với nhân tài... tìm trai tài thì gái phải có sắc... chứ gái mà tài thì lại đi tìm trai sắc...kkk
Chỉ thích yêu thôi chả thích gì he he he ....

Ps:
Có tí kích động à nha :10:

Hôm nay phải trên 15k tỉ, chưa biết tốt xấu, nhưng cầu chịu vào đã mừng rồi.
Anh Bò còn những 80%+MG thì yên tâm là TT còn sức bật :4:
Chém ró cho Phố nó vui đi anh Hoa Sen, hơi đâu mà ngắm bảng... Chiều tối, có data thì chạy số liệu sau cũng còn kịp mà...lẽ nào, anh định chạy trước thiên hạ 1 bước?

Chém ró cho Phố nó vui đi anh Hoa Sen, hơi đâu mà ngắm bảng... Chiều tối, có data thì chạy số liệu sau cũng còn kịp mà...lẽ nào, anh định chạy trước thiên hạ 1 bước?
Em bộ đội chính quy, không đi tắt đón đầu, trước sau như một bác nhé :6cool_boss:
Chậc...1 ông đào ngũ, 1 ông đào hầm trốn...đồng chí với cộng sự thời nay...đến nản :4cool_doubt:

Status
Not open for further replies.
Back