Bình luận Giao dịch hàng ngày_Đất nước đã bao giờ đẹp thế này chưa !!

Status
Not open for further replies.
Con bò điên này khác hẳn 2007. Giờ số mã giảm 167/130 mã tăng. Con nào lên cứ lên, con nào xuống cứ xuống. Đúng kiểu liều ăn nhiều
điên là thế nào, mọi năm có 1 ngành lead
nay dầu tăng - P; ls thấp tẹt - B; tiêu thụ khủng - v.v m.m:1cool_look_down:
sóng cuối, đang ở phần đuôi cá

thế là tốt đấy chứ. Dòng tiền vẫn còn nhiều lý trí lắm. vẫn còn nhiều nỗi sợ lắm. và nhỏ lẻ như em vẫn điên cuồng tìm mã và đứng ngoài thèm.
vâng em cũng thấy vậy, đến giờ các mã lên khá chọn lọc, ngoài trừ việc cố đánh lên các cổ phiếu vốn hóa lớn để kéo điểm số...cho thấy vẫn chưa xảy ra cảnh vờ bèo gạt tép. Thế nào năm nay cũng xảy ra cảnh tượng này như tháng 7-8 năm ngoái, đám penny lại đua nhau x lần tài khoản.

vâng em cũng thấy vậy, đến giờ các mã lên khá chọn lọc, ngoài trừ việc cố đánh lên các cổ phiếu vốn hóa lớn để kéo điểm số...cho thấy vẫn chưa xảy ra cảnh vờ bèo gạt tép. Thế nào năm nay cũng xảy ra cảnh tượng này như tháng 7-8 năm ngoái, đám penny lại đua nhau x lần tài khoản.
Lính tráng có suất, chó có phần cả :24::24::24:

@Rai2705 hết khuyên bán SHB vì chạm target gì chưa?
Liều thật, cứ nhắm mắt khuyên bừa đi mà không biết cơ bản là người ta đang may :21:
Lúc ảnh 8 tuổi, em kỳ vọng 12, giờ 12.4 thì quá đạt tạt gút rồi, chệ khó tính vậy? :4:
Và cũng lúc ảnh 8k, không mua còn canh bán vì chán, giờ nhìn bảng điện xanh rì lại tỉ tê ước gì...chệ khác người vậy? :4:
Nếu thấy người ta sai, còn mình đúng, thì xin mời chệ dùng MG nở ra mua liền bây giờ đi, em vỗ tay ngay và luôn này :41:

Anh Hoa Sen có biết Thiền Chứng không? Để em chia sẻ nhé:
Đầu tiên, tắm gội sạch sẽ, vệ sinh xong xuôi... thì mở cái Lap lên, nhìn vào bảng điện và lẩm bẩm... Xanh, đỏ, xanh, đỏ, xanh, đỏ... không xanh thì đỏ, không xanh thì đỏ, không xanh thì đỏ... Ngày nào cũng vậy, cho đến khi, thấy 1 bông Hoa Súng hiện ra trên đỉnh đầu... thì đó chính là lúc...
Vậy anh nhóe! Anh đừng tăng động, làm em lo quá... Em cảm ơn!
Lúc đó khói nhang đã ngay mũi, con gà khỏa thân ngay mặt, phải không bác? :19:
Đính chính cái vụ tăng động nhé, vẫn rất bình thường như cân đường bịch sữa này. :10:
Bác lo gì thế? Đua đỉnh bán đáy là sở trưởng của em mà? :1cool_look_down:

Đính chính cái vụ tăng động nhé, vẫn rất bình thường như cân đường bịch sữa này. :10:
cầu tiềm năng đúng là kinh khủng khiếp; banh càng lồng lộn lên cả; bank chỉ lồng lộn 2 phiên thôi rồi lại bán lẻ P trụ bds... xoay vần càn khôn

Anh cứ trêu em mãi, em đang đen, có dám ti toe rì đâu ạ?
Em lo, là lo anh lại rơi hàng như đợt Đai Hỉnh, cái trạng thái tâm lý này, nó cứ lặp lại miết, lần thứ 3 rồi thì phải...
Em xin mượn hình ảnh của anh Đỗ Thánh, xác định lại vị trí của chúng ta là đây:

hơ, vậy chuẩn bị ăn mứt cả nút zồi :10:
Anh cứ trêu em mãi, em đang đen, có dám ti toe rì đâu ạ?
Em lo, là lo anh lại rơi hàng như đợt Đai Hỉnh, cái trạng thái tâm lý này, nó cứ lặp lại miết, lần thứ 3 rồi thì phải...
Em xin mượn hình ảnh của anh Đỗ Thánh, xác định lại vị trí của chúng ta là đây:
View attachment 4858

Status
Not open for further replies.
Back