Bình luận Giao dịch hàng ngày_Đất nước đã bao giờ đẹp thế này chưa !!

Status
Not open for further replies.
...
Nói và làm nhiều khi nó không đi đôi với nhau.
Như ông bà nào đó chuyên gia nhảy nhót, sau 1 năm nhìn cổ phiếu tăng gấp đôi gấp 3 lại bóng gió tôi vẫn giữ thì hơi khó tin :21:
Sao bà chị lại bóng gió thằng em vậy, đầu năm đến giờ, thừng em đều ủng hộ bà chị hết mình mà... nỡ nào vạch áo em cho đám đông thưởng ngoạm?
Đúng là đen mà... nhìn đâu cũng thấy đen...hic

Sao bà chị lại bóng gió thằng em vậy, đầu năm đến giờ, thừng em đều ủng hộ bà chị hết mình mà... nỡ nào vạch áo em cho đám đông thưởng ngoạm?
Đúng là đen mà... nhìn đâu cũng thấy đen...hic
Thề luôn là chị rất thấu hiểu việc nói và làm không giống nhau từ chính chị. Có mã nhắc đến không mua nó tăng vù vù, có mã đủ can đảm mua thì rơi đúng đỉnh. Vậy mà thằng bên cạnh nó cứ tung hô mình ở mã tăng, khác gì nó đang xát muối vào lòng mình. CHuyện này xảy ra rất thường xuyên với mình nhá nhá :24::24::24:

Thề luôn là chị rất thấu hiểu việc nói và làm không giống nhau từ chính chị. Có mã nhắc đến không mua nó tăng vù vù, có mã đủ can đảm mua thì rơi đúng đỉnh. Vậy mà thằng bên cạnh nó cứ tung hô mình ở mã tăng khác gì nó đang xát muối vào lòng mình. CHuyện này xảy ra rất thường xuyên với mình nhá nhá :24::24::24:
Thằng nào đấy, láo quá. Để mình bảo Mod ban nick nó ngay :21:

Status
Not open for further replies.
Back