Bình luận Giao dịch hàng ngày_Đất nước đã bao giờ đẹp thế này chưa !!

Status
Not open for further replies.
Thề luôn là chị rất thấu hiểu việc nói và làm không giống nhau từ chính chị. Có mã nhắc đến không mua nó tăng vù vù, có mã đủ can đảm mua thì rơi đúng đỉnh. Vậy mà thằng bên cạnh nó cứ tung hô mình ở mã tăng, khác gì nó đang xát muối vào lòng mình. CHuyện này xảy ra rất thường xuyên với mình nhá nhá :24::24::24:
Chị em mình, tuy 2 mà 1, chị vạch áo mình, thì cũng như vạch áo thằng em... Thôi, chị đừng giải thích nữa, muối mặn lắm rồi...xin đừng xát thêm...
Sau thích mắng, cứ tag thẳng thằng em vào mà mắng... an tâm, thằng em không giận hờn hay khóc lóc gì đâu... Em đi nhảy cầu đây...hiu hiu

Thề luôn là chị rất thấu hiểu việc nói và làm không giống nhau từ chính chị. Có mã nhắc đến không mua nó tăng vù vù, có mã đủ can đảm mua thì rơi đúng đỉnh. Vậy mà thằng bên cạnh nó cứ tung hô mình ở mã tăng, khác gì nó đang xát muối vào lòng mình. CHuyện này xảy ra rất thường xuyên với mình nhá nhá :24::24::24:
Em xin lỗi chị nhé!Vì đã sát muối vào lòng chị!:24::24::24:

Con bò điên này khác hẳn 2007. Giờ số mã giảm 167/130 mã tăng. Con nào lên cứ lên, con nào xuống cứ xuống. Đúng kiểu liều ăn nhiều
thế là tốt đấy chứ. Dòng tiền vẫn còn nhiều lý trí lắm. vẫn còn nhiều nỗi sợ lắm. và nhỏ lẻ như em vẫn điên cuồng tìm mã và đứng ngoài thèm.

Status
Not open for further replies.
Back