Bình luận Giao dịch hàng ngày_Đất nước đã bao giờ đẹp thế này chưa !!

Status
Not open for further replies.
Me too
Em GATO vật vã... chỉ ước rì, TK hôm nay tăng 1tr VND thôi, mà cũng không được... NAV cắm mãi nà thao???Hiu
Thầy short sớm quá. Thầy cứ canh me chị Thảo mà short em nghĩ chắc ăn hơn là dò FUT kiểu này.
Chị ấy mai qua đầu 200 rồi.
Chân tình.

Thôi anh ơi, hôm qua anh vừa bán PVS nay lại múc PVD, lãi vật ra... khóc cái nỗi rì... Với lại, em không có khóc vì cờ hứng nữa nhóe...hứa rồi... chỉ hiu hiu, chứ không hu hu...
Xin lỗi anh, chúng ta không thuộc về nhau...lúc này!!!
Khóc gì...còi em nó hú rõ to rồi nà...
Thủ trưởng quả danh bất hư truyền, lúc nào cũng sọc sớm đúng 2 phiên, quá đỉnh...:113:

Thầy short sớm quá. Thầy cứ canh me chị Thảo mà short em nghĩ chắc ăn hơn là dò FUT kiểu này.
Chị ấy mai qua đầu 200 rồi.
Chân tình.
Chị Thảo là một vấn đề rất khác... là một con người đặt biệt...em không bao giờ canh me sọc chị Thảo cả... cảm ơn Thầy!
Cặp đôi Hùng-Thảo, là một cặp đôi rất đặc biệt...nói theo ngôn ngữ Huyền Bí học... Trong Nghề Bói Vía, không Thầy nào là không kinh khiếp khi nhìn và lá số của cặp đôi này...

Chị Thảo là một vấn đề rất khác... là một con người đặt biệt...em không bao giờ canh me sọc chị Thảo cả... cảm ơn Thầy!
Cặp đôi Hùng-Thảo, là một cặp đôi rất đặc biệt...nói theo ngôn ngữ Huyền Bí học... Trong Nghề Bói Vía, không Thầy nào là không kinh khiếp khi nhìn và lá số của cặp đôi này...
là short FUT theo chị Thảo đó.
Phần đóng góp của chị ấy vào uptrend không hề nhỏ chút nào.

là short FUT theo chị Thảo đó.
Phần đóng góp của chị ấy vào uptrend không hề nhỏ chút nào.
Sori, em đọc nhầm thành sọc chị Thảo...hic
Sọc FUT thì sáng em báo cáo rồi mà, 2 lô đó...đợt này là nhìn Lạt Ma Thiết để sọc... hic... Chưa thấy Lạt Ma đâu, thì chưa dám manh động...hic

Sori, em đọc nhầm thành sọc chị Thảo...hic
Sọc FUT thì sáng em báo cáo rồi mà, 2 lô đó...đợt này là nhìn Lạt Ma Thiết để sọc... hic... Chưa thấy Lạt Ma đâu, thì chưa dám manh động...hic
Em thấy Thầy post short FUT mà, thì ý em là chị Thảo còn đang trên đà up mà Thầy short FUT là hơi sớm. Mai chị ấy qua 200 rồi ...

Status
Not open for further replies.
Back