Bình luận Giao dịch hàng ngày - YÊU ANH CẢ TRONG GIẤC MƠ !

Status
Not open for further replies.
Chị đại đã khoẻ chưa, khi nào nhận bằng thế?
Bằng lái: theo thông báo sẽ có sau 2 tuần nên có lẽ trong tuần này thôi.
Sức khỏe: chưa ổn lắm. Hôm thứ 7 đứng chờ bạn đến đón đi chơi mà bị chóng mặt, toát hết cả mồ hôi lại phải gọi bạn quay lại còn mình gọi người nhà ra đón về dù chỉ cách có vài trăm m.

Sức khỏe: chưa ổn lắm. Hôm thứ 7 đứng chờ bạn đến đón đi chơi mà bị chóng mặt, toát hết cả mồ hôi lại phải gọi bạn quay lại còn mình gọi người nhà ra đón về dù chỉ cách có vài trăm m.
trời, chị phải đi khám tiền đình hoặc huyết áp!

Thế nhai thịt bò nhiều vào là tốt nhất. Phải quan tâm chị vì thấy a tỷ với ông em suýt hàng xóm đang chuẩn bị phi ngựa. Team chị giờ nhất rồi.
Thôi, g9 all.

Cậu Bắn đương bận họp BLĐ công đoàn, có gì sẽ thông báo cho 500 ace VC sau :105:
em mệt mỏi theo vụ bảo hiểm cháy anh ợ; Đúng là bảo hiểm bắt buộc chứ ko thì chắc ko ai mua thiệt; khi mua thì ngọt như mía, giờ bồi thường thì chết với nó; Thằng rạng đông sao mà nhanh thế chứ ....

em mệt mỏi theo vụ bảo hiểm cháy anh ợ; Đúng là bảo hiểm bắt buộc chứ ko thì chắc ko ai mua thiệt; khi mua thì ngọt như mía, giờ bồi thường thì chết với nó; Thằng rạng đông sao mà nhanh thế chứ ....
Được đền bao nhiêu anh ơi cover được không, nhà máy mới ổn không

Sent from my iPhone using Tapatalk

Thế nhai thịt bò nhiều vào là tốt nhất. Phải quan tâm chị vì thấy a tỷ với ông em suýt hàng xóm đang chuẩn bị phi ngựa. Team chị giờ nhất rồi.
Thôi, g9 all.
Chế mới đặt xe dư lày nên hơi hồi hộp tí thôi he he :)

Sent from my SM-N920C using Tapatalk

Được đền bao nhiêu anh ơi cover được không, nhà máy mới ổn không

Sent from my iPhone using Tapatalk
Đền đc bao nhiêu thì chưa chốt anh ợ; xưởng thì khắc phục xong rồi; nói chung doanh thu bị giảm chút xíu; LN không ảnh hưởng do hàng ở nhà phân phối còn nhiều; xưởng đó chỉ 1 công đoạn bình MF; Bình CMF ko ảnh hưởng

Status
Not open for further replies.
Back