Bình luận Giao dịch hàng ngày - YÊU ANH CẢ TRONG GIẤC MƠ !

Status
Not open for further replies.
Đường cong lợi suất của Mỹ đảo chiều chứ không phải VN. VN và Mỹ hiện đang ở 2 chu kỳ kinh tế lệch pha nhau (không đồng pha), thậm chí còn được hưởng lợi 1 chút từ CT thương mai, FDI, FII.
Em đang nói Mỹ mà :)). Thì xác định là dấu hiệu thôi chứ mỗi đợt nó mỗi khác. Biết trước thì đã có cách phòng và giảm thiểu tối đa rủi ro rồi :))

Đường cong lợi suất của Mỹ đảo chiều chứ không phải VN. VN và Mỹ hiện đang ở 2 chu kỳ kinh tế lệch pha nhau (không đồng pha), thậm chí còn được hưởng lợi 1 chút từ CT thương mai, FDI, FII.
Anh Mark bảo rồi, cứ tập trung vào cổ phiếu của mình ấy.
Chừng nào cứ mua vào là lỗ hay lãi cứ vơi dần thì thoát. Không cần quan tâm đến các yếu tố khác làm gì.

Đường cong lợi suất của Mỹ đảo chiều chứ không phải VN. VN và Mỹ hiện đang ở 2 chu kỳ kinh tế lệch pha nhau (không đồng pha), thậm chí VN còn được hưởng lợi 1 chút từ CT thương mai, FDI, FII.
Hưởng lợi cũng ổn đấy anh chim ạ, em vừa dẵn được khách Hàn Quốc đặt ông béo bạn em sx van, cung kha khá

Chừng nào cứ mua vào là lỗ hay lãi cứ vơi dần thì thoát. Không cần quan tâm đến các yếu tố khác làm gì.
Lâu rồi ko hỏi thăm idol của chế, a ý vẫn khoẻ và viết tút đều chứ ạ? đợt bão lũ ở bển tài sản có bị cuốn nhiều hem...

• Like
Reactions: TTN
Lâu rồi ko hỏi thăm idol của chế, a ý vẫn khoẻ và viết tút đều chứ ạ? đợt bão lũ ở bển tài sản có bị cuốn nhiều hem...
Lâu rồi chị cũng không theo dõi sau một thời gian thấy không có gì mới nữa.

em thấy đúng sai là bt, còn chỗ này phi lợi ích, nên em cũng chẳng quan tâm lắm việc ai nghĩ gì và nói gì.
Đung rồi, sáng bán chiều mua cứ kiếm dc tiền là đúng. Nói đùa ăn trưa cho ngon mà các ace thiện lành suy diễn kinh quá.

Đi ăn trưa lang thang cả trưa giờ mới mò lên mạng. Nghĩ đơn giản thôi cho nó nhàn đầu.

Lâu rồi chị cũng không theo dõi sau một thời gian thấy không có gì mới nữa.
Vậy chị là chân truyền, lãnh hội hết bí kíp của anh í ròi :))

• Like
Đã tự hứa với mình quyết không mua bán gì nữa, giữ nguyên danh mục vậy mà sáng nay ngu ngu thế nào lại đặt mua 62tr 1 mã không có thanh khoản.
Hàng về muốn bán ngay mà không biết có bán được không? :19::19::19:

chỉnh là hỏng.

• Like
Status
Not open for further replies.
Back