Bình luận Giao dịch hàng ngày - YÊU ANH CẢ TRONG GIẤC MƠ !

Status
Not open for further replies.
case DBD theo mình là bán luôn cho đối tác nước ngoài nên mới P/E cao thế. Còn IMP chắc ko bán đâu, PME đã thuộc sở hữu nước ngoài rồi. Doanh nghiệp thuốc nội sở hữu trong nước có tiêu chuẩn EU chỉ còn IMP thôi. Bán luôn IMP coi như xong ngành dược.
dược là ngành luôn được định giá cao Anh nhỉ,IMP thì có lợi thế nhất định với chuỗi các nhà máy đạt tiêu chuẩn mà

dược là ngành luôn được định giá cao Anh nhỉ,IMP thì có lợi thế nhất định với chuỗi các nhà máy đạt tiêu chuẩn mà
Vâng, nó luôn trong watchlist của em, nói chung dàn lãnh đạo bây giờ tốt hơn trước, doanh nghiệp nội nào chịu khó đầu tư, làm ăn nghiêm chỉnh sẽ được họ buff cho về chính sách. Chơi mấy đứa này nó an toàn hơn.

Vâng, nó luôn trong watchlist của em, nói chung dàn lãnh đạo bây giờ tốt hơn trước, doanh nghiệp nội nào chịu khó đầu tư, làm ăn nghiêm chỉnh sẽ được họ buff cho về chính sách. Chơi mấy đứa này nó an toàn hơn.
Chịu khó chờ đến cuối năm nay đầu năm sau Nghiên cứu múc là hợp, giờ còn sớm quá.

Quay về với Chính nghĩa :6cool_surrender:
Nhớ ông nào suốt ngày bearish với chửi bới xã hội nên mua được VCS đúng đáy cũng ăn được 1 tẹo thôi.
Tư duy như thế vận may nó bỏ đi

Nhớ ông nào suốt ngày bearish với chửi bới xã hội nên mua được VCS đúng đáy cũng ăn được 1 tẹo thôi.
Tư duy như thế vận may nó bỏ đi
Vẫn thoang thoảng lời cô PGD CTG nói năm nào =))) nhưng cũng cần nhớ 2 câu nữa "có cố gắng sẽ có may mắn", "lao động hăng say vận may sẽ tới" chị đại nhở.
Bùn thật chứ, JVC ko dc margin nên canh me canh chua mãi thôi kệ, coi chơi cho vui thôi. Ngày xưa có shadow với linhbach cũng lê lết mãi ko ăn dc.

Thầy @recovery đây mà :1:
Thấy các thầy ai cũng ăn lồi mồm,nhân 2,nhân 3 tài khoản.vâng,e cũng xin chúc mừng tất cả các a chị e trên VC này.kể ra thì sớm muộn VNI cũng lên 1800,nhưng cũng có khi nó quay về 800-630-485 cũng chẳng biết dc.khúc 1000 này ngon quá các bác nhỉ,e ngu si đần độn làm gì thua lỗ đó,giờ chỉ mong sống qua ngày chờ qua đời thôi chứ ko dám chứng cháo gì nữa,cụt vào tới chim rồi.ttckvn lên 1800 hay phi về 800,khi mà game thoái vốn xong thì cái gì tới nó sẽ tới.dễ làm khó bỏ,mọi việc cứ thế mà làm,cứ thế mà làm.

Thấy các thầy ai cũng ăn lồi mồm,nhân 2,nhân 3 tài khoản.vâng,e cũng xin chúc mừng tất cả các a chị e trên VC này.kể ra thì sớm muộn VNI cũng lên 1800,nhưng cũng có khi nó quay về 800-630-485 cũng chẳng biết dc.khúc 1000 này ngon quá các bác nhỉ,e ngu si đần độn làm gì thua lỗ đó,giờ chỉ mong sống qua ngày chờ qua đời thôi chứ ko dám chứng cháo gì nữa,cụt vào tới chim rồi.ttckvn lên 1800 hay phi về 800,khi mà game thoái vốn xong thì cái gì tới nó sẽ tới.dễ làm khó bỏ,mọi việc cứ thế mà làm,cứ thế mà làm.
Bao giờ anh short vậy

Sent from my iPhone using Tapatalk

vui đi mà anh, tt mỗi người một ý mà

Status
Not open for further replies.
Back