Bình luận Giao dịch hàng ngày - YÊU ANH CẢ TRONG GIẤC MƠ !

Status
Not open for further replies.
Thế thì thấp so với áp lực tại Vin.
Đồng ý làm cho anh Vova thì phải chấp nhận thôi. Vợ thằng cu em mình làm cho ảnh lương >100 tr + thưởng KPI mà được 6 tháng chạy mất dép. Quen làm cho tây rồi, ko làm với anh Vova được vì áp lực và style của anh Vova nó khác :21:

Thế thì thấp so với áp lực tại Vin.
Bạn này trước giám đốc Big C, sau phụ trách mảng siêu thị cho anh HIển T&T, giờ anh HIển bất ngờ giải thể nên chuyển qua VIN.
Bạn vốn chăm chỉ, làm việc nghiêm túc nên chắc không có gì áp lực đâu.

Đồng ý làm cho anh Vova thì phải chấp nhận thôi. Vợ thằng cu em mình làm cho ảnh lương >100 tr + thưởng KPI mà được 6 tháng chạy mất dép. Quen làm cho tây rồi, ko làm với anh Vova được vì áp lực và style của anh Vova nó khác :21:
http://cafebiz.vn/tu-bo-cong-viec-p...hi-den-chuyen-nghi-viec-20190928085930519.chn
phải như bạn này. Làm ngày 4g nhưng vẫn nghỉ việc.
Không biết có phải VCer nào ở đâu không

Đồng ý làm cho anh Vova thì phải chấp nhận thôi. Vợ thằng cu em mình làm cho ảnh lương >100 tr + thưởng KPI mà được 6 tháng chạy mất dép. Quen làm cho tây rồi, ko làm với anh Vova được vì áp lực của anh Vova nó khác :21:
Cái khó của Vin là chưa có quy trình chuẩn nên quản lý tốn não, tốn cơ bắp.
Hồi mới Setup chuỗi siêu thị cứ gọi là... =))

gần nhà em 2 cái siêu thị; 1 của VIN 1 của BHX; 1 thằng BHX thì luyên thuyên quảng cáo thu hút khách hàng; Thằng đối diện VIN thì cả ngày ỉm ỉm; ai muốn vào thì vào ko vào thì thôi; Em thấy hệ thống Vinmart có vấn đề
Bậy nào, lãi thế còn j :))

Em cũng có đứa e làm ma na gẻ cho EW... qua Vin theo tiếng gọi triple dollars... sau 6 tháng mặt trắng bệch với 2 đợt điều trị dạ dày... sức ép kiểu siêu tốc độ ko được phép sai... với đủ loại chim nhợn sẵn sàng report anytime :102:

Status
Not open for further replies.
Back