Bình luận Giao dịch hàng ngày - YÊU ANH CẢ TRONG GIẤC MƠ !

Status
Not open for further replies.
1k nó là cái gì mà các thầy phải sợ thế :21:
chắc phải kể cho các thầy nghe truyện ngụ ngôn 2 con ếch:
Một bầy ếch đi dạo trong rừng và có hai con bị rơi xuống một cái hố sâu. Tất cả các con ếch còn lại trong bầy đều bu quanh miệng hố để kéo chúng lên. Nhưng khi thấy cái hố quá sâu, cả bầy liền nói với hai con ếch rằng chúng chỉ còn nước chết mà thôi.
Hai con ếch bỏ ngoài tai những lời bình luận đó và cố hết sức nhảy lên khỏi hố. Những con ếch kia lại nói với chúng đừng nên phí sức, rằng chúng chỉ còn nước chết.

Sau cùng, một con ếch phía dưới nghe theo những gì cả bầy đã nói, nó bỏ cuộc và ngã lăn ra chết trong sự tuyệt vọng.

Con ếch còn lại tiếp tục cố gắng nhảy. Một lần nữa cả bầy xúm lại và thét lên khuyên nó hãy thôi. Nó càng nhảy mạnh hơn nữa. Cuối cùng nó nhảy được lên bờ. Cả bầy vây quanh và hỏi nó: "Anh không nghe tụi tôi nói gì hay sao?". Thì ra con ếch này bị nặng tai. Nó tưởng cả bầy ếch đã động viên nó suốt khoảng thời gian vừa qua.
:1cool_byebye:

Toang rồi bu e ah,lần này thì toang thật rồi.tất cả 39 người bị nhốt trong container rồi bị chết ngạt ko phải là người trung quốc mà là người nước lạ.nước lạ lần này bị vạ to rồi,cánh 33 ri a mấy hôm nay cho người túc trực quanh làng vũ đại đông lắm.thật đáng thương cho số kiếp 39 con người đã từ bỏ hộ chiếu của nước lạ ra đi chỉ để trồng cần.xin chia buồn với gia đình các nạn nhân,mong sao những người còn lại lo làm ăn suy nghĩ chín chắn,đừng nghe theo bọn phản động nó bơm đểu rồi tự hại đời mình.giàu nhanh nó ko dễ đâu.
Các bác đtck thì cũng cẩn thận ko vùng này nó nhốt cho ko thở được chết lại bảo tại số.ttck sắp có những phiên Múa Bên Trăng...Nam mô a đi Đà phật

Toang rồi bu e ah,lần này thì toang thật rồi.tất cả 39 người bị nhốt trong container rồi bị chết ngạt ko phải là người trung quốc mà là người nước lạ.nước lạ lần này bị vạ to rồi,cánh 33 ri a mấy hôm nay cho người túc trực quanh làng vũ đại đông lắm.thật đáng thương cho số kiếp 39 con người đã từ bỏ hộ chiếu của nước lạ ra đi chỉ để trồng cần.xin chia buồn với gia đình các nạn nhân,mong sao những người còn lại lo làm ăn suy nghĩ chín chắn,đừng nghe theo bọn phản động nó bơm đểu rồi tự hại đời mình.giàu nhanh nó ko dễ đâu.
Các bác đtck thì cũng cẩn thận ko vùng này nó nhốt cho ko thở được chết lại bảo tại số.ttck sắp có những phiên Múa Bên Trăng...Nam mô a đi Đà phật
Thầy ơi, thầy bán đất xong chưa mà vẫn quẩn quanh cái sới bạc này thế :4:

Sáng mồng 1 tránh nghe chuyện ma... đành logout tìm bầu không khi tích cực :))

thầy yên tâm. thị trường chắc chắn sẽ có những phiên Múa Bên Trăng như thầy phán mà.

Thầy ơi, thầy bán đất xong chưa mà vẫn quẩn quanh cái sới bạc này thế :4:
E giờ làm người tử tế rồi thầy ơi,làm gì còn tiền mà vào đây oánh bạc,tại nay đầu tháng e ăn chay hay làm nhiều việc thiện,em mới lên đây nói nhảm mấy câu mong sao các con giời ham hố cờ bạc bỏ sớm đi để còn được làm người,may ra cuối sổ đời được qua Nhật bản đóng phim.nếu cứ tiếp tục buôn chứng thì đời chỉ có Toang

Mua 5k VIB 17.4, lúc ra báo cáo ngon quá mua tiếp 5k 18.6 vậy là giá trung bình 18.
Nhìn nó về lại 17.5 sợ cứng người không dám mua thêm.
Hôm nay mùng 1 đầu tháng nhà cháu có lãi rồi ạ :21:
hôm đó cổ phiếu niêm yết thêm về chị nhỉ, có vẻ hấp thụ kha khá!

Status
Not open for further replies.
Back