Bình luận Giao dịch hàng ngày - YÊU ANH CẢ TRONG GIẤC MƠ !

Status
Not open for further replies.
Chị Cô Lái Đò là 1 trường hợp hiếm hoi duy nhất mà hơn chục năm trên TTCK mình được chứng kiến đó là: Không TA, không FA nhưng hầu hết các case, theo chị ấy tự khai báo, đều chiến thắng giòn dã :21:
Cho nên nếu định học hỏi từ chị ấy là không học hỏi được gì.
Ngày trước mình cũng hay hỏi như bạn này, sau có bạn inbox cho mình nội dung như sau:
"À mà Colaido ảo lắm nên trên VC chị cũng đừng tin quá, trade ảo theo chị ấy chị có đứt thôi. Bà ấy mọi người đều biết lâu rồi thích danh hảo mà :) Thích kiểu trade to , trade nhỏ đều luôn có mặt điểm nóng hết."
Bạn í nói đúng mà, mình vẫn nói đùa với ae VC lúc đi ăn uống hay cafe tính tôi nhẹ dạ các anh ra nghị quyết mua hàng gì tôi mua tất lỗ thì âm thầm cắt hoặc trùm mền giống a Tican, tôi mua hàng các anh phím có lãi sẽ báo cáo rõ ràng chịu nộp rượu đầy đủ :1cool_byebye:
Ví dụ 2019 luôn cho sinh động
Mua HDG của Cờ huynh, hôm đc nhắc bán thì lại đang mải chơi đi trên đường nên bán chậm rồi cắt trong âm thầm nước mắt nạ :3D_57:
Mua Pnj kẹp be bét , chan canh mãi mưới nhủ lên nạ, may có C2 bù đc an ủi
Mua tl4 chết 2 lần trong âm thầm. may có NTC lãi kéo đc nên mừng húm.
Mua sdi theo nàng phím gần 2 năm chan canh mãi rồi mới bán đc 110 báo cáo ngay nạ.
Hôm trước có bạn thân nhắn, "lại vào quý 4 rồi mua MSN đi, năm nay đừng mua sữa nữa mua mwg thôi" mà thấy tk còn ít tiền lại phải trả tiền sửa nhà cho con nên mua mắm trước, nay có tiền bán sdi về để trả tiền mua vay mwg.
Còn LPB mua tb 7,5x nay xuống 7.4 lại mất tiền,
2019 này ĐƯƠC 1 điểm duy nhất là mải chơi hơn, ko dám liều mạng giống HL là dùng đòn bẩy nữa , nên cho kẹp be bét thoải mái. Khi nào Bán LPB có lãi sẽ lại viết báo cáo với @becks2367

Bạn í nói đúng mà, mình vẫn nói đùa với ae VC lúc đi ăn uống hay cafe tính tôi nhẹ dạ các anh ra nghị quyết mua hàng gì tôi mua tất lỗ thì âm thầm cắt hoặc trùm mền giống a Tican, tôi mua hàng các anh phím có lãi sẽ báo cáo rõ ràng chịu nộp rượu đầy đủ :1cool_byebye:
Ví dụ 2019 luôn cho sinh động
Mua HDG của Cờ huynh, hôm đc nhắc bán thì lại đang mải chơi đi trên đường nên bán chậm rồi cắt trong âm thầm nước mắt nạ :3D_57:
Mua Pnj kẹp be bét , chan canh mãi mưới nhủ lên nạ, may có C2 bù đc an ủi
Mua tl4 chết 2 lần trong âm thầm. may có NTC lãi kéo đc nên mừng húm.
Mua sdi theo nàng phím gần 2 năm chan canh mãi rồi mới bán đc 110 báo cáo ngay nạ.
Hôm trước có bạn thân nhắn, "lại vào quý 4 rồi mua MSN đi, năm nay đừng mua sữa nữa mua mwg thôi" mà thấy tk còn ít tiền lại phải trả tiền sửa nhà cho con nên mua mắm trước, nay có tiền bán sdi về để trả tiền mua vay mwg.
Còn LPB mua tb 7,5x nay xuống 7.4 lại mất tiền,
2019 này ĐƯƠC 1 điểm duy nhất là mải chơi hơn, ko dám liều mạng giống HL là dùng đòn bẩy nữa , nên cho kẹp be bét thoải mái. Khi nào Bán LPB có lãi sẽ lại viết báo cáo với @becks2367
Chị, chị có VGI nà

Sent from my iPhone using Tapatalk

Cái đó mua hú họa giời ơi a. Táo bít, chẳng ngờ số hên ăn may nên khi giá chạy lên có tý lãi sướng wóa chị hớ hênh hý hửng khoe khoang tý chút cho oai ah:1: ảo lắm nạ. :1cool_byebye:
Chị, chị có VGI nà
à mà chị vừa mò vào f319 thấy lắm pic chửi quýt lừa, còn đọc được khái niệm mới Lái giá Ảo và Lái cổ phiếu rất funny, đúng là 2019 này ttck vn đã rất tiến hóa so với 2018 đổ về trước.

Last edited:
khéo mai lại break cái khe luôn +weekly chart thoát khỏi mây mù :1178:
Nến đẹp quá, như sách :21:
Bấm giờ, lựa vía 2 anh đang đẹp mình tiến hành đổi chữ ký thầy @R-trader ah : đừng để danh mục yêu thương của mình lạc lõng với xu thế thị trường.
---------

Hết câu chuyện tháng 10 dưa lê trong lúc chờ nối chuyến bay, hẹn gặp ace lại sau nha

Cái đó mua hú họa giời ơi a. Táo bít, chẳng ngờ số hên ăn may nên khi giá chạy lên có tý lãi sướng wóa chị hớ hênh hý hửng khoe khoang tý chút cho oai ah:1: ảo lắm nạ. :1cool_byebye:

à mà chị vừa mò vào f319 thấy lắm pic chửi quýt lừa, còn đọc được khái niệm mới Lái giá Ảo và Lái cổ phiếu rất funny, đúng là 2019 này ttck vn đã rất tiến hóa so với 2018 đổ về trước.
Có quay lại với Qc không chị, hay như lời nguyền của anh Cào

Status
Not open for further replies.
Back