Giao dịch hàng ngày - Vững bước trên ngàn

Lại sốt đất rồi ạ Thầy?
Hết NVL, rồi lại đến KDH...
Những mã phân tích mà ko vô thì tăng
Còn mã lao vô không phân tích thì lại giảm
Quái lạ? Quái lạ thật?
Thấy báo kêu là giá giảm mà anh, hết sốt, khách bỏ cọc hết rồi ạ. Em cũng ko biết như nào ạ

Thấy báo kêu là giá giảm mà anh, hết sốt, khách bỏ cọc hết rồi ạ. Em cũng ko biết như nào ạ
Haizzz, khó hịu ghê...
Thôi thì em lại cắt net tiếp xem sao, bao giờ được thả ra khỏi hang thì lại tung bay trên khắp phố zum cờ hứng. Giờ đau nách quá, ko vỗ cánh nỗi...ac ac

Lại sốt đất rồi ạ Thầy?
Hết NVL, rồi lại đến KDH...
Những mã phân tích mà ko vô thì tăng
Còn mã lao vô không phân tích thì lại giảm
Quái lạ? Quái lạ thật?
Nhiều khi em tự hỏi anh đến từ hành tinh nào; anh đầu tư chỉ số khi mọi người còn chưa nghĩ đến
Giờ anh Nhùn cũng phím đầu tư chỉ số
Anh múc hết FUCVREIT đợt rồi phải ko

Nhiều khi em tự hỏi anh đến từ hành tinh nào; anh đầu tư chỉ số khi mọi người còn chưa nghĩ đến
Em đến từ quả đất thôi Thầy... cái chỉ số là cụ Vanguard nghĩ ra từ chục năm rồi. Cụ Phết đến cuối đời cũng phải ngã mũ tung hô, dù thời trẻ có ngông cuồng chê “Khỉ phóng phi tiêu” đến mấy (càng già người ta càng sống thật với chánh mình thì phải?). Khỉ mà nó quản lý cả ngàn tỉ đô, chơi khắp 5 châu 4 bể...
Em là đệ của anh Nhùn, kiểu như tốt thí, ảnh cho ra chợ vác loa và rao hàng. Khi nào có khách đông đông, thì ảnh mới ra chụp hình lưu niệm.
Nhưng mà giờ em cũng bỏ chỉ số rồi, em theo nhặt rác cho anh V còi thôi...đang đau khổ lắm.

Em đến từ quả đất thôi Thầy... cái chỉ số là cụ Vanguard nghĩ ra từ chục năm rồi. Cụ Phết đến cuối đời cũng phải ngã mũ tung hô, dù thời trẻ có ngông cuồng chê “Khỉ phóng phi tiêu” đến mấy (càng già người ta càng sống thật với chánh mình thì phải?). Khỉ mà nó quản lý cả ngàn tỉ đô, chơi khắp 5 châu 4 bể...
Em là đệ của anh Nhùn, kiểu như tốt thí, ảnh cho ra chợ vác loa và rao hàng. Khi nào có khách đông đông, thì ảnh mới ra chụp hình lưu niệm.
Nhưng mà giờ em cũng bỏ chỉ số rồi, em theo nhặt rác cho anh V còi thôi...đang đau khổ lắm.
Yêu anh V đến hơi thở cuối cùng nhé :1:
Sáng mua 200 VIC 128.7 cho thành 3.500 cổ
Vẫn chờ 126 và 120 :21:

Xem vụ anh Vova lấy tiền bịt mồm và kiện người mua xe Lux làm video nhận xét chất lượng xe ghê quá, không bỏ được cái thói ấy thì còn lâu xe Vinfast mới khá được :109:
Người ta bỏ tiền mua, xe hư hỏng hay kém người ta có quyền nhận xét chứ, sao lại vu cho tội nói xấu => nghe y hệt cái thể chế xxx. :19::19:
Sai lầm lớn nhất của chủ xe là bỏ ra hơn 1 tỏi mua Vinh Phát :24::24::24:

Yêu đơn phương mà không được đền đáp, đau khổ tận cùng chị ạ. Em sẽ ghi lại nỗi đau này vào trang vở.
Sau này anh ấy quay lại iu em, thì em sẽ nói lời chia tay trước... cho hả hê lòng. Tình iu thời học trò, nó phải như thế.
Không hứa chung tình... vì đang zất bực mình.
:20:

Xem vụ anh Vova lấy tiền bịt mồm và kiện người mua xe Lux làm video nhận xét chất lượng xe ghê quá, không bỏ được cái thói ấy thì còn lâu xe Vinfast mới khá được :109:
Người ta bỏ tiền mua, xe hư hỏng hay kém người ta có quyền nhận xét chứ, sao lại vu cho tội nói xấu => nghe y hệt cái thể chế xxx. :19::19:
Sai lầm lớn nhất của chủ xe là bỏ ra hơn 1 tỏi mua Vinh Phát :24::24::24:
Thằng đó nó sai mà.
Cơ bản Vinfast chỉ bị phần mềm tậm tịt tý thôi.

Em bảo rồi lão ấy toàn đi trước người ta chục bước X_X idol soo 1 của em đây, chưa có dịp xin chữ ký thôi.

Back