Giao dịch hàng ngày - Vững bước trên ngàn

Voucher để gần hết hạn mới đặt, lại còn đòi chỉ đi Phú Quốc với Nha Trang, trong khi người ta nói rõ tùy thuộc tình trạng phòng mà sẽ đc chấp nhận ở địa điểm nào.
Nếu ko có địa điểm nào còn phòng mới kêu được.
Ra đời làm ăn, chiện thi phi là khó tránh... sao phải quá quan tâm thế ạ?
Chỉ cần giá tăng qua mốc 133 hay đẹp hơn là 144, tự nhiên scandal nó tắt lịm... như chưa từng xảy ra.
Hay chế ứng cử vào Ban Truyền Thông của Vingroup nhỉ, chấp nhận mức lương tượng trưng 1000₫ /năm, rồi dẹp loạn như Hai chị chưng chắc chưng nhuỵ ấy ạ. Em sẽ vote thêm 1 phiếu và huy động 499 ace khác vote cùng, néu chế ứng cử ở ĐHCĐ lần tới...

Yêu là do phản ứng hoá học giữa abc, xyz trong cơ thể, tác động lên hệ thần kinh mà ra.
Vợ là chất xúc tác để cơ thể sản sinh ra abc hoặc xyz.
Do đó, nếu có thể tự sản sinh ra abc hoặc xyz thì rõ ràng là lúc nào cũng có thể yêu người mình lựa chọn là vợ.

:)))
Khoa học giải thích cũng giống Bói học quá ha Thầy?

Bói học nó bảo là Thân cư cung Thê, mà cung Thê lại vô chính hiệu... nên đâm ra vợ có cũng như ko có, mà ko có cũng như có (bình lá số giờ Hợi nhoé, là số giờ Tuất bình khác... nhưng cũng ra đúng y chang kết quả...thế mới hay chứ lị)

Tổng kết NAV, trừ tháng 1 là giảm ít hơn thị trường một tý, còn lại 3 tháng nay NAV của em đều thua Vnindex; mà lại còn mất công theo dõi hàng ngày. Không có lẽ bán hết rồi mua chứng chỉ quỹ, hu hu.

Chờ ai đó quai về...
Dây đen là có thật, Iral ơi @skynel ...
Qua đi đường mệt quá, nay mát mát ngủ mới dậy. Mai hàng a Vượng mới về, chờ nhặt mắt cá em nhé anh :15: TCB a bé lái dc đấy, có nãi rồi.
Trừ VIC VCI ra đang lỗ nhẹ thì còn lại đều tăng thậm chí tăng mạnh dù index giảm. Khi nào lỗ thì chặt chặt chặt:heo09:

Tình hình là đã bình quân giá xong xuôi,giờ ngồi khấn thôi.chúc a chứ VC nhiều may mắn.khi nào có lãi e lại lên chém tiếp.

Qua đi đường mệt quá, nay mát mát ngủ mới dậy. Mai hàng a Vượng mới về, chờ nhặt mắt cá em nhé anh :15: TCB a bé lái dc đấy, có nãi rồi.
Trừ VIC VCI ra đang lỗ nhẹ thì còn lại đều tăng thậm chí tăng mạnh dù index giảm. Khi nào lỗ thì chặt chặt chặt:heo09:
anh còn con Balo ko. :1178:

Anh phật tử đợt này oánh chắc cốp hè :113:
Cái gì qua rồi thì chờ chặt chân thôi. Chứ biết trước hết rồi, cái gì nên làm cũng làm rồi, cái gì phải làm thì chờ làm thôi. Vui là nhìn cơ hội mới và tìm các yếu tố chứng minh là đúng giống giải bài thi. Tt nhiều cơ hội lắm, thần linh mách bảo cả sớ hơn 30 mã :) chỉ thiếu tiền thôi.

Back