Giao dịch hàng ngày - Vững bước trên ngàn

Yêu đơn phương mà không được đền đáp, đau khổ tận cùng chị ạ. Em sẽ ghi lại nỗi đau này vào trang vở.
Sau này anh ấy quay lại iu em, thì em sẽ nói lời chia tay trước... cho hả hê lòng. Tình iu thời học trò, nó phải như thế.
Không hứa chung tình... vì đang zất bực mình.
:20:
Đọc tin Bill Gate hôm nay chưa?
Ko có gì là mãi mãi.
Đấy là những người trung thực, không như mấy ông bà Việt Nam, lúc nào cũng em yêu chồng em hay anh yêu vợ.
Yêu thế éo nào được mãi cơ chứ :21::21::21:

Ko có gì là mãi mãi.
Đấy là những người trung thực, không như mấy ông bà Việt Nam, lúc nào cũng em yêu chồng em hay anh yêu vợ.
:21::21::24: cũng phải tây hoá dần đi chị nhỉ... đợi con cái lớn lớn rồi tínhh =))

Xem vụ anh Vova lấy tiền bịt mồm và kiện người mua xe Lux làm video nhận xét chất lượng xe ghê quá, không bỏ được cái thói ấy thì còn lâu xe Vinfast mới khá được :109:
Người ta bỏ tiền mua, xe hư hỏng hay kém người ta có quyền nhận xét chứ, sao lại vu cho tội nói xấu => nghe y hệt cái thể chế xxx. :19::19:
Sai lầm lớn nhất của chủ xe là bỏ ra hơn 1 tỏi mua Vinh Phát :24::24::24:
Chưa biết thực hư như nào anh nhỉ.. hqua thấy có page chụp ảnh stt anh Ziu-túp-pơ đấy nhờ hỏi luật sư

Chế có thấy Mercédes, Audi, Porsche nó kiện người tiêu dùng review xe bao giờ chưa :24:
Nhưng thằng này láo.
Còn phàn nàn kêu ca sản phẩm không ai nói.
Em cũng là người tiêu dùng nên rất khách quan.
Nó bảo ức nhất vụ voucher thì càng ngu.
30.000 khách hàng được tặng, thì người ta phải đưa ra chi tiết yêu cầu sử dụng như thế nào. Ko chịu đọc hiểu lại còn đòi hỏi vớ vẩn.
Mà cái này là cái thêm vào thôi nhé, kiểu Vipearl ế khách mà anh vẫn trả lương nhân viên nên anh bonus cho các chú cho vui thôi :21:

Ko có gì là mãi mãi.
Cái này pản ánh trong lá số cụ Bill rồi mà chị? Đâu có bất ngờ... các Thầy coi số giỏi đều ko bất ngờ (nếu chị có vô tình tham gia các phố zum huyền bí)...

Mình nghỉ voucher đó còn phải phụ thu 4tr cho 2 đêm vì dịp tết, mặc dù lúc đó là mùng 6 mùng 7 rồi đấy.

Em bảo rồi lão ấy toàn đi trước người ta chục bước X_X idol soo 1 của em đây, chưa có dịp xin chữ ký thôi.
Ngôn ngữ của anh ý cũng chạy trước.. Hôm nào có anh ý là thấy vui vẻ hẳn.. Năng lượng quá tích cựcc. ở gần được thì quá tốt

Xe ông SX bị lỗi thì người ta review là lỗi, người ta chê có gì là sai? Xe lỗi mà vẫn phải khen và tung hô à :24:
Hay là chi tiền để Hùng Lâm xe hay nó khen cho :24:
Nhưng thằng này láo.
Còn phàn nàn kêu ca sản phẩm không ai nói.
Em cũng là người tiêu dùng nên rất khách quan.
Nó bảo ức nhất vụ voucher thì càng ngu.
30.000 khách hàng được tặng, thì người ta phải đưa ra chi tiết yêu cầu sử dụng như thế nào. Ko chịu đọc hiểu lại còn đòi hỏi vớ vẩn.
Mà cái này là cái thêm vào thôi nhé, kiểu Vipearl ế khách mà anh vẫn trả lương nhân viên nên anh bonus cho các chú cho vui thôi :21:
Anh chị cẩn thận, kẻo dính cái máy dò mạng xã hội của V ca. Ảnh từng nói: cái nào khen thì vứt hết, cái nào chê thì đưa tôi đọc.
Ps: Mà sao em thấy càng ngày càng giống bài của Mút ca đại đế quớ... mong là ko phải sự thật. Nếu là sự thật thì V ca chắc bị trừ điểm trong mắt êm zai. Cạnh tranh thì phải khéo, chớ sao lại copy y chang như vại?
Hạ hồi thương...

Anh chị cẩn thận, kẻo dính cái máy dò mạng xã hội của V ca. Ảnh từng nói: cái nào khen thì vứt hết, cái nào chê thì đưa tôi đọc.
Ps: Mà sao em thấy càng ngày càng giống bài của Mút ca đại đế quớ... mong là ko phải sự thật. Nếu là sự thật thì V ca chắc bị trừ điểm trong mắt êm zai. Cạnh tranh thì phải khéo, chớ sao lại copy y chang như vại?
Hạ hồi thương...
Voucher để gần hết hạn mới đặt, lại còn đòi chỉ đi Phú Quốc với Nha Trang, trong khi người ta nói rõ tùy thuộc tình trạng phòng mà sẽ đc chấp nhận ở địa điểm nào.
Nếu ko có địa điểm nào còn phòng mới kêu được.

Nói đơn giản cùng khách sạn 5 sao.
Mình đi Thái Lan, thấy ga trải giường có vết ố, gọi lễ tân lên thay. OK, thay ngay.
Đi Vinpearl Nha Trang, thấy khăn tắm có vết ố, gọi lễ tân thay và đi chơi.
Lúc về thấy 1 chai vang, 1 đĩa hoa quả và 1 lá thư cảm ơn trên bàn.

Ko có gì là mãi mãi.
Yêu là do phản ứng hoá học giữa abc, xyz trong cơ thể, tác động lên hệ thần kinh mà ra.
Vợ là chất xúc tác để cơ thể sản sinh ra abc hoặc xyz.
Do đó, nếu có thể tự sản sinh ra abc hoặc xyz thì rõ ràng là lúc nào cũng có thể yêu người mình lựa chọn là vợ.

:)))

Back