Giao dịch hàng ngày - Vững bước trên ngàn

VNI tiếp tục tăng tốt: +12.28% tính từ đầu năm, nhưng NAV của mình lại không được như vậy: +5.85%.
update tỷ trọng các cổ phiếu trong danh mục hiện tại
SZL: 23.41%
PHR: 20.8%
HPG: 10.8%
VHM: 9.23%
MBB: 7.11%
SZC: 6.41%
TL4: 5.51%
VIC: 4.02%
FPT: 3.76%
HDC: 3.67%
VRE: 2.97%
HUT: 2.83%
KBC: 2.09%
DPH: 2.05%
HAH: 1.21%
VPB: 1.09%
Như vậy là đang margin 6.95% và bán sạch VLC chứ không đầu tư như dự định ban đầu nữa. Lý do là báo cáo quý 1 của MCM cho thấy tăng trưởng không như kỳ vọng.

VNI tiếp tục tăng tốt: +12.28% tính từ đầu năm, nhưng NAV của mình lại không được như vậy: +5.85%.
update tỷ trọng các cổ phiếu trong danh mục hiện tại
SZL: 23.41%
PHR: 20.8%
HPG: 10.8%
VHM: 9.23%
MBB: 7.11%
SZC: 6.41%
TL4: 5.51%
VIC: 4.02%
FPT: 3.76%
HDC: 3.67%
VRE: 2.97%
HUT: 2.83%
KBC: 2.09%
DPH: 2.05%
HAH: 1.21%
VPB: 1.09%
Như vậy là đang margin 6.95% và bán sạch VLC chứ không đầu tư như dự định ban đầu nữa. Lý do là báo cáo quý 1 của MCM cho thấy tăng trưởng không như kỳ vọng.
Danh mục chị dài quá

• Like
Reactions: TTN
Dài vì phải tìm cơ hội mới.
Tập trung vào mấy mã ưng ý thì chắc giờ đang móm nặng he he he
Lâu em không nhìn mà thấy choáng quá :)), đúng là phụ nữ thích vừa nhiều lại vừa rẻ

Sent from my iPhone using Tapatalk

Dài vì phải tìm cơ hội mới.
Tập trung vào mấy mã ưng ý thì chắc giờ đang móm nặng he he he
Em từ đầu năm đến giờ đã tăng 60% tài khoản, giờ ôm toàn tiền và đã mua được 1 căn shophouse nhưng ko được mọi người ngưỡng mộ như chị vì ko có kiến thức chính quy! Về cơ bản là buồn!:9cool_too_sad:

Em từ đầu năm đến giờ đã tăng 60% tài khoản, giờ ôm toàn tiền và đã mua được 1 căn shophouse nhưng ko được mọi người ngưỡng mộ như chị vì ko có kiến thức chính quy! Về cơ bản là buồn!:9cool_too_sad:
60% trong 4 tháng là được nhiều ngưỡng mộ rồi. Mà chắc gì BlueDiamond cần ngưỡng mộ.
"Bạn đúng hay sai, điều đó không quan trọng, cái chính là bạn kiếm được bao nhiêu khi đúng và mất bao nhiêu khi sai". - George Soros

Anh chơi thế ai chơi lại ạ :)), full margin HPG ạ

Sent from my iPhone using Tapatalk

Back