Bình luận Giao dịch hàng ngày- CHẶNG ĐƯỜNG BƯỚC ĐI CÒN BẤT NGỜ......

Status
Not open for further replies.
Báo cáo chị @TTN , anh @chim_non

Em điều tra ra rồi ạ, thằng @song tu nó vào trêu chị TTN, tất nhiên với sự a dua a tòng của @GLD, em vừa chửi nó té tát rồi

Chúc anh chị vui khỏe mỗi ngày, hí hí

báo cáo anh chị luôn thằng GLD chính là thằng engel, đồng thời cũng là em thằng Chăn chiếu hay chân chiêu hay triển triêu gì đó

Nhận thức hạn chế, mí cả hay kể chuyện ngày xưa, em đề nghị ban nick ạ

báo cáo anh chị luôn thằng GLD chính là thằng engel, đồng thời cũng là em thằng Chăn chiếu hay chân chiêu hay triển triêu gì đó

:24::24::24:

Ông này trước toàn trading trên "giường" nên mới lấy nick là Chăn Chiếu lái đi anh nhé. Chuẩn là Giường Chiếu

Thế là về đủ hết! Ko giữ diễn đàn lấy đâu ra chỗ mà về! Bao nhiêu năm rồi tính cách ông nào ông ấy vẫn thế, Đại bàng ra ngoài thành danh như thế về vẫn ngoan như baby kia kìa! Thôi bỏ qua hết về là tốt rùi!:24::24::24:

Giai đoạn này trader chờ đợi bạc sâu có hồi, giảm mạnh quá thì khi nước cạn thì cá nổi lên bờ chứ chưa phải vùng đáy phải không ạ. Đáy chỉ hình thành khi vấn đề dịch dã nó có hướng xử lý chứ không đơn thuần là cách ly hay phong tỏa để kéo giãn thời gian. Quý II khả năng là quý nát nhất trong lịch sử thống kê GDP, cũng nhiều khả năng có cái váy mà mọi chiên da mong muốn tìm kiếm từ khi biết đánh chứng.
P/s: Em chào tất cả các a chị em Vcer ạ!!!

Giai đoạn này trader chờ đợi bạc sâu có hồi, giảm mạnh quá thì khi nước cạn thì cá nổi lên bờ chứ chưa phải vùng đáy phải không ạ. Đáy chỉ hình thành khi vấn đề dịch dã nó có hướng xử lý chứ không đơn thuần là cách ly hay phong tỏa để kéo giãn thời gian. Quý II khả năng là quý nát nhất trong lịch sử thống kê GDP, cũng nhiều khả năng có cái váy mà mọi chiên da mong muốn tìm kiếm từ khi biết đánh chứng.
P/s: Em chào tất cả các a chị em Vcer ạ!!!
Chiều đi chạy thể dục mà nhảy mũi liên tuc, cứ tưởng cảm lạnh, hóa ra ... :10:. Có nhiệt náo 1 cái là anh em VC tụ về ầm ầm nhỉ. Sọc PS đợt rồi ấm thế em :113:

Chiều đi chạy thể dục mà nhảy mũi liên tuc, cứ tưởng cảm lạnh, hóa ra ... :10:. Có nhiệt náo 1 cái là anh em VC tụ về ầm ầm nhỉ. Sọc PS đợt rồi ấm thế em :113:
Thuận theo thị trường thôi a @chim_non ơi, Long hay short chỉ là 1 trạng thái của trader, ace đừng kì thị dân short nhé, họ đơn thuần chỉ là những người đánh trend thôi . Tội lắm!!!

Status
Not open for further replies.
Back