Bình luận Giao dịch hàng ngày- CHẶNG ĐƯỜNG BƯỚC ĐI CÒN BẤT NGỜ......

Status
Not open for further replies.
Chết cười mấy bạn nhảy vào thị trường may mắn kiếm được tiền cái là tưởng mình là bố thiên hạ luôn.
Lại thêm mấy bạn lúc lỗ thì trốn biệt tăm, lúc thấy thị trường rơi thì nhảy vào comment rối rít thể hiện ta đây là không bị mắc kẹt :21:
Thêm nữa cứ hay ý kiến ý cò vì 4r không chất lượng, không nên duy trì làm gì?

Xin hỏi: các bạn đóng góp được gì về tài chính hay kiến thức mà có quyền ý kiến?
Hay lúc kêu gọi đóng tiền duy trì 4r thì lặn mất tăm?
Lại nữa, lúc hỏi han thì xu nịnh, lúc trở mặt thì comment từ ngữ mất d ạy. Nó thể hiện bản chất của loại hạ tiện.

Rất nhiều bạn của tôi, những người sẵn sàng vất vài chục tỷ vào thị trường này hỏi tư vẫn tôi phải trả lời một cách rất chân thật từ đáy lòng là : Bọn tư vấn là bọn vô lương tâm, vì tiền hoặc cũng có thể vì cả nể mà phải làm thế thôi. TTCK nó vận động dựa trên cảm xúc của hàng triệu đám đông phi lý trí nên để tồn tại được trên thị trường cần trang bị cho mình nhiều thứ. Những thứ hợp với mình, giúp mình kiếm bộn tiền lại là vũ khí giết người khác nếu không phù hợp với bản chất con người họ.

Các bạn lấy vị thế cá nhân của mình ra để so đo thì xin thưa: Mình đã kiếm được rất nhiều tiền trên số vốn ban đầu bỏ ra, và mình vui lòng chấp nhận mất tiền trong những giai đoạn thị trường điều chỉnh nhé :21:
:))))
Đọc còm của anh kia xong. Sau một vài còm ko thấy chị phản đòn tưởng đã thấy cái j sai sai :))

Em cũng định còm nhưng chị nói cả rồi. Lúc diễn đàn cần người thì ko thấy mặt. Em là chúa ghét kiểu làm thì ít mà chê thì nhiều. Mình ko đóng góp đc j nên có dám chê bai đâu. May còn có anh Chim và mấy ae ad duy trì còn chỗ ra chỗ vào.

Thick thì vào uống chén trà ko thì tek. Mệt.

Sent from my SM-J730G using Tapatalk

Thầy @chim_non non gả con gái chắc chả cần của hồi môn đâu nhể? Bao nhiêu bí kíp trây trét truyền hết cho con gái rồi còn đòi hỏi gì nữa.
Bọn trẻ bây giờ nó đặt đâu thì mình ngồi đấy thôi thầy Táo. Sắm cho nó cái cần câu cơm tử tế tí là hoàn thành nhiệm vụ roài. Trộm vía nó cũng chịu khó học, năm cuối đã được 1 cty của Đức cho thực tập có trả lương.

Anh Bé dự định mua 25 để kéo TB giá về bn? Tò mò chút [emoji14]

:))))
Đọc còm của anh kia xong. Sau một vài còm ko thấy chị phản đòn tưởng đã thấy cái j sai sai :))

Em cũng định còm nhưng chị nói cả rồi. Lúc diễn đàn cần người thì ko thấy mặt. Em là chúa ghét kiểu làm thì ít mà chê thì nhiều. Mình ko đóng góp đc j nên có dám chê bai đâu. May còn có anh Chim và mấy ae ad duy trì còn chỗ ra chỗ vào.

Thick thì vào uống chén trà ko thì tek. Mệt.

Không định trả lời bạn ấy đâu mà ngủ trưa dậy thấy cái post đó like quá trời nên viết chung cho các bạn lệch lạc nhận thức thôi.
Tuổi này còn phản đòn với trả đũa gì nữa?
Giữ được sự bình yên trong tâm hồn là được rồi.

@Colaido vụ đưa con trai từ Mỹ về VN ra mắt thầy @chim_non sao rồi? :105:
nó về VN làm trước tết âm rồi anh, đợt này đang theo team tình nguyện của Vimec tăng cường dưới Vân Đồn ạ.
Hôm bữa e có cmt hỏi a @chim_non cho nó đến nhà chơi, ko thấy ảnh trả lời gì. Sau e cũng bận. quên chưa hỏi han lại, chắc đợi qua hè cho ấm áp hết dịch đi lại cho yên tơm anh ạ

Không định trả lời bạn ấy đâu mà ngủ trưa dậy thấy cái post đó like quá trời nên viết chung cho các bạn lệch lạc nhận thức thôi.
Tuổi này còn phản đòn với trả đũa gì nữa?
Giữ được sự bình yên trong tâm hồn là được rồi.
Toàn mấy ông jà lai nhau động viên mà :))

• Like
Reactions: TTN
nó về VN làm trước tết âm rồi anh, đợt này đang theo team tình nguyện của Vimec tăng cường dưới Vân Đồn ạ.
Hôm bữa e có cmt hỏi a @chim_non cho nó đến nhà chơi, ko thấy ảnh trả lời gì. Sau e cũng bận. quên chưa hỏi han lại, chắc đợi qua hè cho ấm áp hết dịch đi lại cho yên tơm anh ạ
Tưởng tượng cái cảnh đàng trai đàng gái gặp nhau chắc nói toàn chuyện cổ phiếu, thị trường chứng khoán không nhỉ :21:

Lại được cốc cafe roài :21:

Úi zời thanh khoản kém mà bán ATC thế kia kìa anh Bé. 25 là có thật ròi.

Status
Not open for further replies.
Back