Bình luận Giao dịch hàng ngày- CHẶNG ĐƯỜNG BƯỚC ĐI CÒN BẤT NGỜ......

Status
Not open for further replies.
Không khó đâu, chỉ là hiếm. Cả tháng nay rất háo hức luôn, vì nó gợi lại quá khứ hồi xưa, thời chỉ mong có tiền để mua chứng để giàu như người ta , xưa cũng ăn đó nhưng toàn ăn nhờ may mắn thôi chứ ko thể bằng bây giờ dc.
thực ra đoạn rồi Anh bottom ở 65x đúng mà. Mua 65x bán 74x thì quá đẹp còn gì

Ngoài online, còn cách gì mới?
P/S: VCer toàn người cũ đấy thôi?
Cách thức vận hành bao gồm nhiều thứ: tư duy, cách quản lý, cách đội lái đánh, cách ndt chọn cp...túm lại là bạc sâu có hồi, còn chương mới thì chưa nắm dc toàn cục trận chiến mới thì cũng không nên hưng phấn thái quá.

Cứ sau một đợt ngang khủng hoảng là 1 lớp người ( gọi ndt thì hơi quá) ra đi và nhảy vào tt, 1 lớp DN ra đi, tồn tại, phát triển, 1 cách thức vận hành mới.
em tồn tại đến h là vì không dùng margin hay thấu chi T0, T1.
chứ em nghĩ ai dùng margin thì 2018 đến nay chắc cũng nát như tương rồi, còn la liếm qua ps thì xin cho 1 cái chết đau đớn hơn nữa

Thị trường lạ quá phải ko anh
Hàng trăm cp xanh, danh mục mình vẫn đỏ
Hàng nghìn cp lớn nhỏ
Không kiếm nỗi vài con tài chính rõ ràng

Thị trường phũ phàng quá phải ko anh
Nay âm chục điểm, mai xanh mướt 1 màu
Hí hửng theo trend, enter để lên tàu
Hàng về đỏ hoảng loạn, ai khóc nỗi đau này...:17:
Hết đỏ lại xanh ấy lẽ thường
Chợ giời biên giới khó cầm cương
Các thầy các mợ đều tinh, thính
Có xá gì đâu chốn chứng trường :1:
Năm nay
Thiên tai địch họa, với cô Vi
Kỷ lục chục năm, phá còn chi
Tâm lý hoang mang, rồi cảm xúc
Tạo nên cơ hội, chớ khóc gì :15:
Vậy nên
Lương thảo các thầy tích đủ chưa
Chờ Nở tạo đáy, trời hết mưa
Xông ra chém tướng, rồi xốc tới
May túi mười gang cũng chứa vừa :21:

Không khó đâu, chỉ là hiếm. Cả tháng nay rất háo hức luôn, vì nó gợi lại quá khứ hồi xưa, thời chỉ mong có tiền để mua chứng để giàu như người ta , xưa cũng ăn đó nhưng toàn ăn nhờ may mắn thôi chứ ko thể bằng bây giờ dc.
Bây giờ thầy có giàu hơn hồi xưa không? Nếu giàu rồi thì mua chứng làm gì nữa? Nếu chưa giàu thì tiền đâu mua chứng? :15:

em tồn tại đến h là vì không dùng margin hay thấu chi T0, T1.
chứ em nghĩ ai dùng margin thì 2018 đến nay chắc cũng nát như tương rồi, còn la liếm qua ps thì xin cho 1 cái chết đau đớn hơn nữa
Trong nguy có cơ, có điều phải hoàn thiện hoặc nâng cao cái nền tảng của mình để biết dc 80-100% cái nào là cơ.

Attachments

39.1 KB · Views: 32
Bây giờ thầy có giàu hơn hồi xưa không? Nếu giàu rồi thì mua chứng làm gì nữa? Nếu chưa giàu thì tiền đâu mua chứng? :15:
Giàu hơn xưa. Giàu rồi muốn giàu nữa. Còn tiền mua chứng thì lo gì, tự tin thế thì cắm hết nhà cửa , tài sản quất thôi.

Giàu hơn xưa. Giàu rồi muốn giàu nữa. Còn tiền mua chứng thì lo gì, tự tin thế thì cắm hết nhà cửa , tài sản quất thôi.
Bây giờ may mắn hơn hồi xưa? :15:

Cách thức vận hành bao gồm nhiều thứ: tư duy, cách quản lý, cách đội lái đánh, cách ndt chọn cp...túm lại là bạc sâu có hồi, còn chương mới thì chưa nắm dc toàn cục trận chiến mới thì cũng không nên hưng phấn thái quá.
Cũng không có gì mới trên TT này đâu. Cả 100 năm nay vẫn thế.

Vô thường mà, bác nghĩ mình giàu thì sẽ có lý do để chứng minh mình giàu. Còn nghĩ mình nghèo thì kể cả a Vượng tỷ cũng còn nghèo nhiều lắm.
Tối qua ngồi lục lại xem con DNM có gì. Anh này thì tuyền hợp đồng bán cho Bệnh viện, chả thấy bán buôn bên ngoài gì nhiều. Triển vọng không ổn lắm.
Con LIX thì có hàng xịn là nước rửa tay gel nhưng đợt rồi bị truyền thông đánh tơi tả. Btw, nó tăng kinh quá.

Status
Not open for further replies.
Back