Bình luận Giao dịch hàng ngày- CHẶNG ĐƯỜNG BƯỚC ĐI CÒN BẤT NGỜ......

Status
Not open for further replies.
Bây giờ phải làm gì khi mỗi ngày VN30 nó tăng 10 đ mà Acc mình đi ngang nhỉ anh chị em?
1. Ngồi im.
2. Nghỉ chứng.

Phần đông đánh chứng khổ tâm quá, tăng cũng sợ mà giảm cũng sợ, đúng là có ngồi dc trên ngựa đến khi cán đích ko mới quan trọng hay ngựa về đích mình chỉ nhìn thấy đ*t :3cool_nosebleed:
Tâm tịnh với phương pháp cứng như chị Đại nhà mềnh vẫn phải nhấp nhổm với phường cắp vặt cơ mà anh :10:

Cá bất động sản Hà Thành ấy chị. Lạ nước lạ cái, ko dám múc...
Em nghĩ 05 năm nữa sẽ có bong bóng BĐS Hà Thành. Gía BĐS sẽ cao hơn HCM nhiều lần... vì Bidenomics
Bằng giờ năm ngoái chị đã lên Ba vì tìm đất.
2 lần tưởng chốt được rồi mà lại có tý băn khoăn nên cuối cùng không mua được. Chỗ tăng 50%, chỗ tăng 30%.
Đầu tư bất động sản chị thích khai phá hoang sơ và bỏ ít tiền thôi cơ :1:

Nên chăng Chị Em ta thanh lý BĐS Hồ Thành, chuyển ra ủ BĐS Hà Thành... chờ gió Đông?
Múc khu nào giá chưa tăng nhiều mà tìm năng vô đối ở Hà Thành ạ chị?
Ăn xong sóng Hà Thành, thì vô Đà Thành giải cứu ông @TuanMinh laf vừa đẹp...hihi
Rất tiếc là đất SG của chị nó không rơi vào chỗ sốt nóng. Nó vẫn đang quá thấp so với mặt bằng chung trong đó nên không bán được.

Bây giờ phải làm gì khi mỗi ngày VN30 nó tăng 10 đ mà Acc mình đi ngang nhỉ anh chị em?
1. Ngồi im.
2. Nghỉ chứng.
Cũng đang rảnh. Thấy anh em than vãn quá đi đào mộ cổ giúp đỡ anh em. :21:
Không sao. Danh mục 16 mã toàn mã xác định ôm lâu vài năm cả.
Nhật ký cuối tuần trước đây :1:
"VNI đã đi thật xa để hôm nay lại trở về điểm xuất phát đầu năm nhỉ

NAV + 28.5% ytd.
Danh mục hiện nay hầu như cũng không thay đổi nhiều
SZL 23.43%
PHR 20.95%
VLC 7.65%
TL4 7.6%
HPG 7.15%
VHM 6.78%
MBB 6.6%
SZC 5.58%
Một số lượng nhỏ các cổ phiếu khác: KDF, FPT, DMC, DPH, HDC, HUT, GVR, VCS, BWE.
Vẫn miệt mài làm việc để có thể tìm được cổ phiếu vừa đáp ứng yêu cầu của mình là mua cổ phiếu dưới giá trị rất nhiều mà lại có khả năng tăng trưởng bền vững. Yêu cầu ngắn hạn, trung hạn hay dài hạn NAV đều phải tăng chứ mình hổng muốn hy sinh một mục tiêu nào cả
"

Status
Not open for further replies.
Back