Bình luận Giao dịch hàng ngày- CHẶNG ĐƯỜNG BƯỚC ĐI CÒN BẤT NGỜ......

Status
Not open for further replies.
Thèm vào Bình Dương xem khu xử lý rác của BWE thế nào quá.
Thấy nó báo cáo về hoạt động thu gom và xử lý rác làm phân bón, gạch và phát điện có vẻ ngon. Nhưng nếu vậy sao Hà Nội và thành phố Hồ Chí Minh không làm được nhỉ??????
Liên quan đến thanh nữ hả chị :)), liệu sang năm có xong không ạ

Sent from my iPhone using Tapatalk

Thèm vào Bình Dương xem khu xử lý rác của BWE thế nào quá.
Thấy nó báo cáo về hoạt động thu gom và xử lý rác làm phân bón, gạch và phát điện có vẻ ngon. Nhưng nếu vậy sao Hà Nội và thành phố Hồ Chí Minh không làm được nhỉ??????
Đúng dzồi chị, vô đó đi, sẵn xem con đường cao tốc nối Bình Dương - Đồng Phú thế nào luôn ợ.
Ai biết đâu Đồng Phú lại thành Nam Tân Uyên, DPR nó thăng thiên từ đó... haha
Chị Ngộ phân tích cho thằng em vài mã mới để chuyền cành với ạ. Vô mấy mã cũ toàn mí cụ rình úp bô, sợ xám mặt...

Đúng dzồi chị, vô đó đi, sẵn xem con đường cao tốc nối Bình Dương - Đồng Phú thế nào luôn ợ.
Ai biết đâu Đồng Phú lại thành Nam Tân Uyên, DPR nó thăng thiên từ đó... haha
Chị Ngộ phân tích cho thằng em vài mã mới để chuyền cành với ạ. Vô mấy mã cũ toàn mí cụ rình úp bô, sợ xám mặt...
DPR, TRC đều ngon cả vì bản chất nó giống PHR, đều là đất 0 đồng giờ mang ra khai thác cả.

DPR, TRC đều ngon cả vì bản chất nó giống PHR, đều là đất 0 đồng giờ mang ra khai thác cả.
Chị phân tích xem cái Đồng Phú - Bình Dương có tác động gì đến mớ đất cao su con DPR ko ạ? Nghe Đồng Phú, mà nhớ DPR, nhưng ko rành tích phân cơ bản.
Từ lúc biết số mệnh sinh ra đã mang style hành khất, giờ em lười đọc báo cáo quá... Chỉ siêng năng đi bám vía người hùng!

Chị phân tích xem cái Đồng Phú - Bình Dương có tác động gì đến mớ đất cao su con DPR ko ạ? Nghe Đồng Phú, mà nhớ DPR, nhưng ko rành tích phân cơ bản.
Từ lúc biết số mệnh sinh ra đã mang style hành khất, giờ em lười đọc báo cáo quá... Chỉ siêng năng đi bám vía người hùng!
Dạo này sức khỏe kém chị cũng không đọc báo cáo mấy

Oạch, tiền nhiều để làm gì khi sức khoẻ yếu kém.
Thôi vứt case này sang bên đi chị, sức khoẻ là vàng, mà vàng thì lại đang tăng.
Hôm nọ chế sơ ý nên để đống tiền nó rơi vào chân, nên chân hơi đau :10:
Dạo này nhìn và đếm tiền nhiều nên mắt nó hơi mờ và đau lưng nữa :10:
Cào cứ để thư thư cho chế nhé :21:

Hôm nọ chế sơ ý nên để đống tiền nó rơi vào chân, nên chân hơi đau :10:
Dạo này nhìn và đếm tiền nhiều nên mắt nó hơi mờ và đau lưng nữa :10:
Cào cứ để thư thư cho chế nhé :21:
:1:

Status
Not open for further replies.
Back