Bình luận Giao dịch hàng ngày- CHẶNG ĐƯỜNG BƯỚC ĐI CÒN BẤT NGỜ......

Status
Not open for further replies.
Bằng giờ năm ngoái chị đã lên Ba vì tìm đất.
2 lần tưởng chốt được rồi mà lại có tý băn khoăn nên cuối cùng không mua được. Chỗ tăng 50%, chỗ tăng 30%.
Đầu tư bất động sản chị thích khai phá hoang sơ và bỏ ít tiền thôi cơ :1:
Đất Sóc Sơn có ổn áp ko chị? Homestay cách Sân Bay 10km, thấy rao chưa đến 1 tỉ / lô.
732FE8EE-12DF-4551-ACE6-7ABF9B32FFB7.jpeg F1446ABA-20B1-48DB-8E52-1234F7BAA06E.jpeg 49492E3C-690F-4D72-A4C9-7B07A0854198.jpeg

Cũng đang rảnh. Thấy anh em than vãn quá đi đào mộ cổ giúp đỡ anh em. :21:
Anh cho em xin đánh giá tìm năng BĐS Biên Hoà với ạ, chỗ nào càng gần Long Thành càng tốt ấy anh.
Vimhome Q9, căn hộ mà nó bán 50-60tr/m, Thủ Đức lên Thành Phố cò cũng bơm giá như rì.
Biên Hoà thì sao ạ?

Gặp Đại bàng @engel nhé. Cào cần mua bao nhiêu ảnh cũng đáp ứng được. Ảnh đang có gần chục ha trên đó làm Resort đấy :1:
Dạ anh, để em ngâm cứu, đủ duyên sẽ bay ra nhờ anh Bàng trợ giúp 1 lô nhỏ nhỏ.
Mệnh em đánh đất là đại phất ạ, càng ngày càng tin vụ Bí Huyền soi lối. (tin tới lúc nào sụp hố thì ngừng tin...haha)

Ko sao, liều ăn nhiều chị, vay Bank ta margin thêm Đất HN ạ.
Bán cổ phiếu thì quá tiếc vì mình nghĩ mua cổ phiếu về lâu dài hiệu quả hơn.
Vay bank thì chị được bạn hỗ trợ tối đa nhưng chị không muốn phải lo lắng chút nào hết.
Đợt này đang tập chết :21::21::21:

Bán cổ phiếu thì quá tiếc vì mình nghĩ mua cổ phiếu về lâu dài hiệu quả hơn.
Vay bank thì chị được bạn hỗ trợ tối đa nhưng chị không muốn phải lo lắng chút nào hết.
Đợt này đang tập chết :21::21::21:
Ấy đừng tập chết.
Cầm mảnh đất Hồ Thành, làm mảnh Homestay, rồi về trổng hoa nuôi cá, nhổ cỏ... bận tối mặt. Chứng đầu tư muôn đời thịnh, ko cần nhòm!

Dạ anh, để em ngâm cứu, đủ duyên sẽ bay ra nhờ anh Bàng trợ giúp 1 lô nhỏ nhỏ.
Mệnh em đánh đất là đại phất ạ, càng ngày càng tin vụ Bí Huyền soi lối. (tin tới lúc nào sụp hố thì ngừng tin...haha)
Khéo cái ảnh Cào post lên gần khu của ĐB luôn đó, dựa núi nhìn xuống hồ đẹp lắm. Lúc mua DB đã mời thầy địa lý giỏi đến để xem thế đất mà.

Anh cho em xin đánh giá tìm năng BĐS Biên Hoà với ạ, chỗ nào càng gần Long Thành càng tốt ấy anh.
Vimhome Q9, căn hộ mà nó bán 50-60tr/m, Thủ Đức lên Thành Phố cò cũng bơm giá như rì.
Biên Hoà thì sao ạ?
Chịu thôi. Lâu rồi chỉ khoái cổ phiếu không quan tâm đến BĐS vì tính thanh khoản, sau khi bán hết sạch đống BĐS giữa năm 2018.

Chịu thôi. Lâu rồi chỉ khoái cổ phiếu không quan tâm đến BĐS vì tính thanh khoản.
À, thế càng hay anh, chia tiền ra, 70 đánh chứng, 30 đánh đất. Đất sẽ tăng Phi Mã vì Bidenomics... em đoán thế. Lúc nó phi mã thì thanh khoản vô cùng tận luôn, mình ăn 1/2 con sóng thôi.

Status
Not open for further replies.
Back