Bình luận Giao dịch hàng ngày- CHẶNG ĐƯỜNG BƯỚC ĐI CÒN BẤT NGỜ......

Status
Not open for further replies.
Thường thì vợ chồng ở với nhau lâu nó như đôi dép đã vừa chân. Chưa thấy ai hạnh phúc vì đi dép cả :21::21::21:
Nói chung là xuống giường thì đi dép, đi vào nhà vệ sinh thì xỏ dép đơn giản vậy thôi... cứ thích vẽ chuyện hạnh phúc với yêu thương làm gì nhể ?
Ở một mình một phòng, ngủ một mình một giường mới thấy đời mình không bị mất đi tự do, còn nghĩ được cái gì đó hay ho :1:

Sao chế cứ như đi DÉP trong ruột mìn thế nhở :D

Chị sống 15 năm rồi, chưa từng xích mích nhưng vẫn thấy sự thật nó trần trụi vậy đấy.
Quan sát cuộc sống quanh ta đều thế cả :21:
Ui, giờ mới đọc đoạn tâm sự nài.
Không xích mích j thì chán lắm chị ơi :)))
Nhiều khi xích mích xong lại lại thấy cái mới hay hay, thấy đc những cái bt ko thể thấy.
Kiểu đôi dép cứ mãi xếp thẳng hàng thì quá chán :))

Sent from my SM-J730G using Tapatalk

Ui, giờ mới đọc đoạn tâm sự nài.
Không xích mích j thì chán lắm chị ơi :)))
Nhiều khi xích mích xong lại lại thấy cái mới hay hay, thấy đc những cái bt ko thể thấy.
Kiểu đôi dép cứ mãi xếp thẳng hàng thì quá chán :))

Bad boy ain't good, good boy ain't fun :15:

Mua thử 1k ABI giá 23 để nghiên cứu rồi lại bán 22.9 vì không hiểu kiểu trích quỹ khen thưởng của nó dựa vào cái gì .
Đúng là có vẻ ngon
Giờ nhìn giá 28.4
Giống y cắt lỗ VHC 21.3 vậy
Cắt lỗ GIL 16.1 thì giờ nó 20.5
.....
Về cơ bản vẫn là không cắt lỗ mà bình quân giá giảm thì mới hiệu quả.
Chu kỳ của các cổ phiếu cơ bản tốt là xuống mãi rồi thì phải lên. Thuyết âm mưu phải bỏ ra ngoài.

Mua thử 1k ABI giá 23 để nghiên cứu rồi lại bán 22.9 vì không hiểu kiểu trích quỹ khen thưởng của nó dựa vào cái gì .
Đúng là có vẻ ngon
Giờ nhìn giá 28.4
Giống y cắt lỗ VHC 21.3 vậy
Cắt lỗ GIL 16.1 thì giờ nó 20.5
.....
Về cơ bản vẫn là không cắt lỗ mà bình quân giá giảm thì mới hiệu quả.
Chu kỳ của các cổ phiếu cơ bản tốt là xuống mãi rồi thì phải lên. Thuyết âm mưu phải bỏ ra ngoài.
Chế lại tiếc con cá giếc rồi :1:

Chế lại tiếc con cá giếc rồi :1:
Nói về phương pháp chơi đúng đắn hiệu quả thôi chứ bán mã đấy rồi lại mua mã khác cũng ngon mà.
Nhưng vớ phải con nó về giá hấp dẫn rồi nằm im một chố vài năm như TL4 hay DPH cũng chết :1:

Nói về phương pháp chơi đúng đắn hiệu quả thôi chứ bán mã đấy rồi lại mua mã khác cũng ngon mà.
Nhưng vớ phải con nó về giá hấp dẫn rồi nằm im một chố vài năm như TL4 hay DPH cũng chết :1:
Thiên hạ của mình hết thì rõ chán ạ :1cool_byebye:

Thiên hạ của mình hết thì rõ chán ạ :1cool_byebye:
Khi nào anh đủ tầm chơi tài sản ( ko chỉ tiền nhé) gấp 5-10 lần mình có thì lợi nhuận và tư duy mới cảm thấy thỏa mãn được.
P/s: có thiên hạ chưa chắc đã vui đâu, có người thích có tri kỷ, có người thích có đối thủ, có người cứ thích vượt qua mình,...

Khi nào anh đủ tầm (1) chơi tài sản ( ko chỉ tiền nhé) gấp 5-10 lần mình có thì lợi nhuận và tư duy mới cảm thấy thỏa mãn được.
P/s: có thiên hạ chưa chắc đã vui đâu, có người thích có tri kỷ, có người thích có đối thủ, có người cứ thích vượt qua mình,...

Anh Ma lại bảo đủ tầm (1) có j vui, có cả thiên hạ mới thỏa mãn :)))))

Khi nào anh đủ tầm chơi tài sản ( ko chỉ tiền nhé) gấp 5-10 lần mình có thì lợi nhuận và tư duy mới cảm thấy thỏa mãn được.
Simon Sinek có một clip rất hay ,về vấn đề này ạ
https://www.ted.com/talks/simon_sinek_how_great_leaders_inspire_action?language=en

Status
Not open for further replies.
Back