Bình luận Giao dịch hàng ngày- CHẶNG ĐƯỜNG BƯỚC ĐI CÒN BẤT NGỜ......

Status
Not open for further replies.
Con nó phải nhìn bố giàu thế nào đã. Chứ khen hệ thông ngon mà chưa giàu nó cũng không thèm đâu :21:
Dân nhà giàu nó đánh chứng chỉ là để giữ cảm giác, còn làm giàu thì vứt. Em cũng ko hứng thú mấy nữa, làm gì thì phải to thể hiện dc cái tư duy của mình cho đáng kìa :D còn vui thì còn chơi thế thôi. Thế nên ông nhà báo bạn chị chắc cũng thất vọng.

TT lên đâm ra ai cũng giỏi cả, rất ít người dc như Qua ngày xưa tự hỏi là mình giỏi ăn dc tt hay nhờ tt. Phải là cả 2. Phương pháp thì hoàn thiện rồi, cũng đơn giản, đợi con cháu đứa nào thích thì chỉ cho nó.
Sắp có baby chưa em?

Dân nhà giàu nó đánh chứng chỉ là để giữ cảm giác, còn làm giàu thì vứt. Em cũng ko hứng thú mấy nữa, làm gì thì phải to thể hiện dc cái tư duy của mình cho đáng kìa :D còn vui thì còn chơi thế thôi.
Đầu tư tài chính mà giàu được mới là sang chảnh chanh xả nhóe :21:

Dạ chưa :D nhà em không thích, vợ chồng hạnh phúc tới đâu thì tới.
No problem, thuận theo tự nhiên là tốt rồi, 2 vc thoải mái là được. Hôm nọ coi cái ảnh cắt tóc mới thấy dạo này mập ra đó nha :21:
Hè này có ra đây như mọi năm hem?

No problem, thuận theo tự nhiên là tốt rồi, 2 vc thoải mái là được. Hôm nọ coi cái ảnh cắt tóc mới thấy dạo này mập ra đó nha :21:
Hè này có ra đây như mọi năm hem?
Dạ chắc năm nay ko :))) đang tính đi Miến thăm ông sư trước đây là ba vợ. Gả con được 4 tháng là xuất gia luôn.

Dạ chưa :D nhà em không thích, vợ chồng hạnh phúc tới đâu thì tới.
Thường thì vợ chồng ở với nhau lâu nó như đôi dép đã vừa chân. Chưa thấy ai hạnh phúc vì đi dép cả :21::21::21:
Nói chung là xuống giường thì đi dép, đi vào nhà vệ sinh thì xỏ dép đơn giản vậy thôi... cứ thích vẽ chuyện hạnh phúc với yêu thương làm gì nhể ?
Ở một mình một phòng, ngủ một mình một giường mới thấy đời mình không bị mất đi tự do, còn nghĩ được cái gì đó hay ho :1:

Thường thì vợ chồng ở với nhau lâu nó như đôi dép đã vừa chân. Chưa thấy ai hạnh phúc vì đi dép cả :21::21::21:
Nói chung là xuống giường thì đi dép, đi vào nhà vệ sinh thì xỏ dép đơn giản vậy thôi... cứ thích vẽ chuyện hạnh phúc với yêu thương làm gì nhể ?
Ở một mình một phòng, ngủ một mình một giường mới thấy đời mình không bị mất đi tự do, còn nghĩ được cái gì đó hay ho :1:
Chị sai rồi! Cái giá phải trả cho người đam mê chứng mà không đam mê chồng nên chỉ hạnh phúc khi ôm cổ phiếu!:24::24::24:

Chế cực đoan quá, chắc ngày xưa bị gia đình thúc ép quá nên úp nơm được ông xã hả :24:

Cũng tùy, 4 năm rồi chưa từng có xích mích, ai làm việc người nấy, cố gắng vì nhau là dc. Trước cũng hoài nghi về các cặp lệch tuổi lắm, nhất là đại gia và người đẹp, sau thì mới thấy sai. Kiểu mấy bà vợ lớn hơn chấp gì chồng con nít :)))

Cũng tùy, 4 năm rồi chưa từng có xích mích, ai làm việc người nấy, cố gắng vì nhau là dc. Trước cũng hoài nghi về các cặp lệch tuổi lắm, nhất là đại gia và người đẹp, sau thì mới thấy sai. Kiểu mấy bà vợ lớn hơn chấp gì chồng con nít :)))
Chị sống 15 năm rồi, chưa từng xích mích nhưng vẫn thấy sự thật nó trần trụi vậy đấy.
Quan sát cuộc sống quanh ta đều thế cả :21:

Kiểu cứ nhìn cây ko thấy rừng ấy nhỉ :))) ai cũng có hình mẫu lý tưởng cho mình cả, kiểu 1 cô hay 1 anh nào đấy, nhưng ăn cơm ở nhà thấy ngon là được dù nhiều hôm lười quá cứ ra quán nuốt đại cho xong về ngủ.
15 năm thì không nhiều. Bố mẹ em sống với nhau 20 năm còn ly dị ngay khi mình vừa hết cấp 3 =)))
Chả bao giờ nghĩ đến ly dị vì cuộc sống là thế.
Không phân biệt đối tác là ai. Dù họ có tuyệt vời thế nào thì kết cục vẫn là thế cả thôi.
Mấy ông bà cứ bảo vợ chồng yêu thương nhau, bản chất thật sâu xa là là những người không có đời sống tinh thần, họ chỉ nhìn nhận trên phương diện động vật học :21:

Chả bao giờ nghĩ đến ly dị vì cuộc sống là thế.
Không phân biệt đối tác là ai. Dù họ có tuyệt vời thế nào thì kết cục vẫn là thế cả thôi.
Mấy ông bà cứ bảo vợ chồng yêu thương nhau, bản chất thật sâu xa là là những người không có đời sống nội tâm, họ chỉ nhìn nhận trên phương diện động vật học :21:
Chịu, ko buồn tranh luận nữa :))) khéo phải học chế đi chửi bọn tào lao nào cứ tâm đầu với tri kỷ là chửi hết bọn động vật.

LIX với DGC thì con nào đẹp hơn nhỉ TM?
Không so được anh ơi :))
EM thì quen mắt Lix hơn nên vô lix rồi.
Lix thì tạo nền ở 38 nên quen cái mô hình là chơi thôi.
Dgc thì nó tẳng dốc zậy em chịu :))

Status
Not open for further replies.
Back