Bình luận Giao dịch hàng ngày- CHẶNG ĐƯỜNG BƯỚC ĐI CÒN BẤT NGỜ......

Status
Not open for further replies.
xem chừng DMC cả Vc lẫn F319 đều không mấy ai còn hàng.
Giờ các anh lớn muốn kéo là kéo lên bằng DHG cái nhỉ?
Có thua kém gì đâu anh @bokhoktx nhở?

Đội F0 bạn chế đã bán rút tiền về gửi TK chưa, dạo này LS TK thấp nhỉ :1:
Lại đến anh Thìn nhà Cò vẽ chart kìa :1:
Chắc chốt 1 phần rồi anh.
Từ 30 mã lúc nãy thấy gửi danh mục còn 9 mã. Vẫn câu hỏi lãi nhiều rồi có nên chốt không.

Chắc chốt 1 phần rồi anh.
Từ 30 mã lúc nãy thấy gửi danh mục còn 9 mã. Vẫn câu hỏi lãi nhiều rồi có nên chốt không.
Ngon nhỉ. F0 bạn mình thết phịt mớ bắt đáy ăn 30% xong nhưng giờ đang tần ngần kém vui trong nuối tiếc... :10:

Ngon nhỉ. F0 bạn mình thết phịt mớ bắt đáy ăn 30% xong nhưng giờ đang tần ngần kém vui trong nuối tiếc... :10:
Bạn này là chủ nhiều tờ báo, chắc đội tư vấn cũng không phải loại vừa nên toàn mua mã hot, nếu mà nghe mình không bán thì đến giờ cũng lãi kinh đấy. Nhưng hôm nọ khoe lãi mấy tỷ so với bỏ ra 20-30 tỷ bắt đáy thì cũng không nhiều lắm.
Bắt đáy thì chốt non xưa nay thường thế, nói gì F0

TT lên đâm ra ai cũng giỏi cả, rất ít người dc như Qua ngày xưa tự hỏi là mình giỏi ăn dc tt hay nhờ tt. Phải là cả 2. Phương pháp thì hoàn thiện rồi, cũng đơn giản, đợi con cháu đứa nào thích thì chỉ cho nó.

Nhìn BID là đẹp nhất trong đám bank quốc doanh, qua mua 1 ít, mãi ko thấy chạy đang chán thì nay vớ dc miếng cá.

TT lên đâm ra ai cũng giỏi cả, rất ít người dc như Qua ngày xưa tự hỏi là mình giỏi ăn dc tt hay nhờ tt. Phải là cả 2. Phương pháp thì hoàn thiện rồi, cũng đơn giản, đợi con cháu đứa nào thích thì chỉ cho nó.
Con nó phải nhìn bố giàu thế nào đã. Chứ khen hệ thông ngon mà chưa giàu nó cũng không thèm đâu :21:

Status
Not open for further replies.
Back