Bình luận Bình Luận giao dịch hàng ngày - Nỗ lực phục hồi, tăng trưởng sau đại dịch trong nhiều thách thức.

Chờ 600 anh cut bird em vào :111:
Okay nha Thầy Sky.
Đang theo dõi NVL, cái tin NovaGroup táng 150tr sẽ bóp chết những con chim còn đang ton hót tròn bụi mận gai. Ví dụ: OnlyU9 sẽ mất vài con siêu xe...
Bao giừ chim ngừng hót, giá ngừng FL... thoả thuận khớp xong => Đó là váy. :21:
Ý kiến Thầy sao nhỉ? Insider...

Okay nha Thầy Sky.
Đang theo dõi NVL, cái tin NovaGroup táng 150tr sẽ bóp chết những con chim còn đang ton hót tròn bụi mận gai. Ví dụ: OnlyU9 sẽ mất vài con siêu xe...
150tr là thỏa thuận mà anh, chắc có tay to chốt rồi, tất nhiên giá sẽ bèo hơn trên sàn :))))

Okay nha Thầy Sky.
Có quỹ mua rồi anh. Còn trên sàn e ko biết. Mà em thấy ko ngon. Về 600 thì nhiều cp ngon hơn NVL.

Có quỹ mua rồi anh. Còn trên sàn e ko biết. Mà em thấy ko ngon. Về 600 thì nhiều cp ngon hơn NVL.
Thks Thầy, mình có vía đẹp thì canh thôi. Chả mấy khi túm được đuôi của team siêu xe... ahihi
Vờ Ni chỉ để ngắm nhìn!

150tr là thỏa thuận mà anh, chắc có tay to chốt rồi, tất nhiên giá sẽ bèo hơn trên sàn :))))
Căn cứ vào thời điểm ra công bố (chữ ký điện tử).
Quẻ đại súc => tiểu súc.
Deal này anh Nổ Vẫn Lời, tuổi Tuất nằm kèo dưới, đối tác hành Mộc (Tuổi gì???) nằm kèo trên.
=> Mấy ông bà biết tin, cầm đèn chạy trước oto, bị đè bẹp dí...:20:
Hiện đang còn sung sức, còn chửi nhau chí choé...

Căn cứ vào thời điểm ra công bố (chữ ký điện tử).
Quẻ đại súc => tiểu súc.
Deal này anh Nổ Vẫn Lời, tuổi Tuất nằm kèo dưới, đối tác hành Mộc (Tuổi gì???) nằm kèo trên.
=> Mấy ông bà biết tin, cầm đèn chạy trước oto, bị đè bẹp dí...:20:
Hiện đang còn sung sức, còn chửi nhau chí choé...
Nay e mua 1 ít đánh bạc, xem tháng này có đỡ hơn không, dù sao bán được cổ lấy tiền trả nợ cũng ngon hơn rùi

Sent from my iPhone using Tapatalk

Nay e mua 1 ít đánh bạc, xem tháng này có đỡ hơn không, dù sao bán được cổ lấy tiền trả nợ cũng ngon hơn rùi

Sent from my iPhone using Tapatalk
Sao Thầy vội vàng đến thế?
Đồng ý là team siêu xe, nếu đoàn kết lại thì thế lực cũng khủng đấy. Thêm nữa, Chung Dương idol của mình vẫn đang cho con dân vào mó váy, mỗi ngày 5% tổng vốn. (Hay ở chỗ cho con dân vào mua ko phải để kiếm tiền, mà là để test nha... test j thì chưa hỉu nỗi ý idol???)
Nhưng, lại nhưng... dẫu hàng tồn kho của Nổ tầm 130k tỷ, nhưng doanh thu năm chưa đến 1 tỏi đô, nợ phải trả / doanh thu như hiện nay => đúng ra là phá sản kỹ thuật... theo lý thuyết Tư Bản giãy giụa...haha
Thiển ý của mình: Lấy giá onlyu9 tung hô / 2 = 12.5 mới tạo váy thì quá hay...

Sao Thầy vội vàng đến thế?
Đồng ý là team siêu xe, nếu đoàn kết lại thì thế lực cũng khủng đấy. Thêm nữa, Chung Dương idol của mình vẫn đang cho con dân vào mó váy, mỗi ngày 5% tổng vốn. (Hay ở chỗ cho con dân vào mua ko phải để kiếm tiền, mà là để test nha... test j thì chưa hỉu nỗi ý idol???)
Nhưng, lại nhưng... dẫu hàng tồn kho của Nổ tầm 130k tỷ, nhưng doanh thu năm chưa đến 1 tỏi đô, nợ phải trả / doanh thu như hiện nay => đúng ra là phá sản kỹ thuật... theo lý thuyết Tư Bản giãy giụa...haha
Thiển ý của mình: Lấy giá onlyu9 tung hô / 2 = 12.5 mới tạo váy thì quá hay...
Hạ dự báo tăng trưởng hết rồi anh, mò mãi rồi cũng nản xong buông thôi.

Back