Bình luận Bình Luận giao dịch hàng ngày - Nỗ lực phục hồi, tăng trưởng sau đại dịch trong nhiều thách thức.

quan sát qua nay thấy cả tt chạy theo a Long, hwa ả fl thì cả làng atc lowest:106:
nay dập dềnh >14 cả làng mp lên, <14 thì tụt quần mp xuống :21:
bid ctg giữ trận , vnm đang về uptrend, index chắc ko thể thảm hơn nữa :2cool_after_boom:
Tích lũy chặt lại còn đi lên mà ăn Tết chứ Giáo chủ, không cả thế giới người ta cười cho :19:

Thầy @xBuu xem dạo này có gì mới ko, chắc A Long tạo đáy ok rồi
@xBuu bảo mai là ngày bách sự thành em nhé :1:
:1178:. Giờ em hold và quên đi thôi. Nên em lâu rồi chưa cập nhật thông tin gì :24:.Chắc phải đợi Tết, hỏi cho nó tự nhiên :100:.
Hôm nọ mua được ít túi hiệu vẫn cất đấy. Chứng năm nay làm em đau đầu quá. Nên nghỉ chứng một thời gian, dành thời gian và đầu óc xây dựng cái quỹ bình ổn cuộc sống :2cool_go:.

:1178:. Giờ em hold và quên đi thôi. Nên em lâu rồi chưa cập nhật thông tin gì :24:.Chắc phải đợi Tết, hỏi cho nó tự nhiên :100:.
Hôm nọ mua được ít túi hiệu vẫn cất đấy. Chứng năm nay làm em đau đầu quá. Nên nghỉ chứng một thời gian, dành thời gian và đầu óc xây dựng cái quỹ bình ổn cuộc sống :2cool_go:.
Thị trường tài chén là thị trường đầu cơ, đầu cơ thì có lên có xuống hay còn gọi là sóng ( không có gì lên mãi cũng chẳng có gì xuống mãi). Có gì mà đau đầu!

Thị trường tài chén là thị trường đầu cơ, đầu cơ thì có lên có xuống hay còn gọi là sóng ( không có gì lên mãi cũng chẳng có gì xuống mãi). Có gì mà đau đầu!
Nhất trí anh. Em sửa lại là đau ví nhá :24:. Mà đau ví nên cũng đau đầu, chắc đau đầu do lỗ. Hehe.

Nhất trí thầy Bư.

Back