Bình luận Bình Luận giao dịch hàng ngày - Nỗ lực phục hồi, tăng trưởng sau đại dịch trong nhiều thách thức.

Vẫn full hàng từ đỉnh. ytd hôm qua âm 30.69%
Hàng ngày ngắm bảng xem ai làm gì ngu ngốc để nhặt được đồng nào thi nhặt.
Hoặc khó quá thi coi như donate cho ai đó mấy đồng :21:

Vẫn full hàng từ đỉnh. ytd hôm qua âm 30.69%
Hàng ngày ngắm bảng xem ai làm gì ngu ngốc để nhặt được đồng nào thi nhặt.
Hoặc khó quá thi coi như donate cho ai đó mấy đồng :21:
Buồn thật... em lại tưởng chế phát động rang lạc. Tự nhiên đang vui lại thành kẹp pơ...hic
Ps: Chế quay lại cồm lợi hại hơn xưa... nên em ko đoáng trúng nữa!

Buồn thật... em lại tưởng chế phát động rang lạc. Tự nhiên đang vui lại thành kẹp pơ...hic
Ps: Chế quay lại cồm lợi hại hơn xưa... nên em ko đoáng trúng nữa!
Giờ mình nhìn TTCK nó khác lắm.
Phân tích nọ chai cũng chỉ để lừa nhau thôi, còn nếu đủ trình và tin nó tốt thật thì cứ mua quẳng đấy 5 năm, 10 năm sau nó rũ bùn đứng dậy sáng lòa sao phải lôi kéo người khác làm theo ý mình bằng cách này cách khác làm gì

Giờ mình nhìn TTCK nó khác lắm.
Phân tích nọ chai cũng chỉ để lừa nhau thôi, còn nếu đủ trình và tin nó tốt thật thì cứ mua quẳng đấy 5 năm, 10 năm sau nó rũ bùn đứng dậy sáng lòa sao phải lôi kéo người khác làm theo ý mình bằng cách này cách khác làm gì
Dạ em cũng học Chế, e đâu có phân tích hay lôi kéo ai đâu ạ. Thấy case Banh Càng quá khác biệt với đám đông, lại thêm bạn em đang kẹp nên em vào chia sẻ gánh nặng. Rồi tự nhiên e thấy Chế cồm vậy, cứ tự suy ra là bắt được...huhu
Ai dè em dịch trật con đề! Sori Chế...

Gia tăng hàng nào các thầy ơi, trước thì mơ 1000
Vững bước trên 1000 lại 1 lần nữa anh @chim_non ơi =)))
Topic ngon nghẻ:21:
Con người ta vốn lạ kỳ. Trước thì ước ao có 1k để múc. Giờ có 1k thì lại thi nhau kể chuyện ma lôi cái xấu ra để hô về 9xx thậm chí 7xx :21::21::21:
Nhiều cp nó bị ép FS như có ông bị XH đen nó đòi mà kẹt thanh khoản đến hạn, đưa cuốn STK 500 củ năn nỉ bảo ông cầm tạm đưa tôi 490 hay 480 củ cũng được mà vẫn còn chê thì đúng là tài thật :24:

Con người ta vốn lạ kỳ. Trước thì ước ao có 1k để múc. Giờ có 1k thì lại thi nhau kể chuyện ma lôi cái xấu ra để hô về 9xx thậm chí 7xx :21::21::21:
Nhiều cp nó bị ép FS như có ông bị XH đen nó đòi mà kẹt thanh khoản đến hạn, đưa cuốn STK 500 củ năn nỉ bảo ông cầm tạm đưa tôi 490 hay 480 củ cũng được mà vẫn còn chê thì đúng là tài thật :24:
Bản chất con người là lòng tham vô đáy mà lị, các cụ đã đúc kết thì cấm có sai
Tạm chia làm 3 nhóm:
Nhóm 1: đang full tiền thì mong thị trường giảm sâu hơn nữa để mua được hàng rẻ hơn. Vì vậy mang ma ra doạ là hiển nhiên.
Nhóm 2: đang ôm cổ với bình oxy lênh đênh trên dòng lũ, sức cùng lực kiệt và xây xẩm mặt mày. Xung quanh mênh mông nước nên quáng.
Nhóm 3: Tay to vừa có nhiều hàng vừa có nhiều tiền(SCIC, MMs chẳng hạn), thương thằng nào thì ném cho cái phao hoặc sợi dây thừng để kéo lên bờ; còn ghét thằng nào thì nhấn xuống thêm vài cái cho uống nước chơi.

Back