Bình luận Bình Luận giao dịch hàng ngày - Nỗ lực phục hồi, tăng trưởng sau đại dịch trong nhiều thách thức.

Em nhìn ông NVL làm dự án Aqua cả k ha nộp thuế ko biết đc bao nhiêu trong khi VHM 2 dự án HY đã đóng 34k tỷ vào ngân sách, HY còn thu được nhiều khoản nữa khi người dân về ở và làm việc?
Kiến tạo đô thị văn minh từ đầm hoang mà nó cứ chửi phân lô bán nền :21:
Giờ này chị tôi còn lôi mấy cái đó ra làm gì! Lên được tí thanh khoản lại mất hút mới đáng lo ngại!:102::102:

Phải công nhận thần tượng nào bị thầy vịn vô là thành lịch sử....đi cứu a 7 kìa !!!!!!!! hiiii
Ko tìm thấy Idol nơi nào, sao mà em cứu được Thiết ca ơi.
Người cho mình bát cháo lúc đói, nhất định mình phải cứu lại lúc no. Thiết ca thấy Idol của em chỗ nào, chỉ em với ạ...

A7 Định giá cổ phiếu CEO DIG phải 500k là ít - Nhà đầu tư 1970 A7
mời thầy Chán, ảnh hẹn gặp đỉnh cao 500
170 củ vào room VIP hình như có người đòi được?
Hay do cãi nhau bị kick nên được trả lại ko biết :21:
Trong khi VC miễn phí kiến thức, mỗi năm đóng 500k, duy trì sân chơi thì lại ...chê @arrowhanoi nhờ :21:
Khổ thân ông bố đơn thân còn ôm thêm cái diễn đàn chi cho mệt.

Trong khi VC miễn phí kiến thức, mỗi năm đóng 500k, duy trì sân chơi thì lại ...chê @arrowhanoi nhờ :21:
Chị nhắc mới nhớ lại sắp tết rồi. Năm nay Cọp ăn hết roài :3D_59:

Trong khi VC miễn phí kiến thức, mỗi năm đóng 500k, 1tr duy trì sân chơi thì lại ...chê @arrowhanoi nhờ :21:
Sự khác biệt giữa Thái Công (interior designer) và Thái Luyện... trong công tác Marketing chị nha (Luyện alibaba)!:21:

Sự khác biệt giữa Thái Công (interior designer) và Thái Luyện... trong công tác Marketing chị nha (Luyện alibaba)!:21:
thực ra kinh nghiệm đều phải trả rất đắt. người V chỉ giỏi làm GD (lãnh đạo dn nhỏ) chứ chưa đạt mức TGD. anh thành công với mức deal trung. nhỏ lẻ (l14), còn dig là thất bại vì trong đám đó có đại bàng ẩn nấp, nó không nghe anh anh chả làm gì dc? hiiiiiiiii nên chưa thành thái công dc

Back