Bình luận Bình Luận giao dịch hàng ngày - Nỗ lực phục hồi, tăng trưởng sau đại dịch trong nhiều thách thức.

Em chỉ có mong ước là múc có ăn thôi, em ko muốn so đo với ai cả :20: oan quá, anh nói thế khác gì em bất lương trên nỗi đau người khác.
Có ăn nhanh thì múc KDH theo Giáo chủ kìa... Nghe nói, nó là cty bds cho ra sổ nhanh nhất và uy tín nhất sau Vinhome, hơn uy tin của Nổ vẫn lời xa xa lắm...

em k biết a ạ. Chỉ thấy nó rẻ a ạ
Với có kế hoạch mỗi năm nhận bồi thường cỡ 200 tỏi từ tỉnh đến năm 2030, năm ngoái e nhớ ko nhầm đã nhận 171 tỏi
Selling Point hay quá Thầy ha, thế thì cứ allin rồi an tâm ra vỉa hè rang lạc với bọn em.
Lạc dạo này tăng giá, nên cũng ko lo đói quá đâu Thầy.

Có ăn nhanh thì múc KDH theo Giáo chủ kìa... Nghe nói, nó là cty bds cho ra sổ nhanh nhất và uy tín nhất sau Vinhome, hơn uy tin của Nổ vẫn lời xa xa lắm...
Qua em thấy ráo chủ có post C2, em thấy cũng có màu lắm. Còn thì tt đang có rất nhiều lựa chọn T+, từ phiên qua em thấy bớt khó rồi.
Em cũng list mai có thể múc gì nên nay chém gió cả ngày cũng dc ạ. Quan trọng là hiểu tt, chứ bắt tt nó hiểu mình nó đấm vỡ mồm ra.

Dù NAV giảm nhưng mình vẫn vui vì thấy đc lợi.
Mình có 40k PHR, bán bớt 8k giá 86.45, mua lại 7k giá TB 54.3. Tính ra dôi ra được 250 tr.
Nếu cứ đi ngang vùng đỉnh 1.500 thì lấy đâu ra.
Suy nghĩ tích cực thế cho đời nó tươi :21::21::21:

Qua em thấy ráo chủ có post C2, em thấy cũng có màu lắm. Còn thì tt đang có rất nhiều lựa chọn T+, từ phiên qua em thấy bớt khó rồi.
Em cũng list mai có thể múc gì nên nay chém gió cả ngày cũng dc ạ.
Me too, nay cũng chả đặt lệnh, chả có hàng trong acc. Nên vòng quanh thế giới online và chém ró, hóng chiện. Hóng mãi chưa thấy được Anh nào đang vọt mông Anh nào...kkk

Chuẩn đấy.
Chị có nhà KDH nha.
Mỗi tội nợ tiền 10 năm nó ko thèm đòi, sốt ruột quá gọi nó trả nó lại bắt phạt 50 củ :21::21::21:

Dù NAV giảm nhưng mình vẫn vui vì thấy đc lợi.
Mình có 40k PHR, bán bớt 8k giá 86.45, mua lại 7k giá TB 54.3. Tính ra dôi ra được 250 tr.
Nếu cứ đi ngang vùng đỉnh 1.500 thì lấy đâu ra.
Suy nghĩ tích cực thế cho đời nó tươi :21::21::21:
Em cũng vậy ạ, vứt xừ nó Xệ Đít sang bên, ko thèm đếm cua đang lỗ...
Từ giờ đến lúc Vờ Ni về 230, em Lạc Rang x3 tài khoản là sướng. Khoe tí, nay Ytd của em lên 29,8% rồi nà...haha

Back