Bình luận Bình Luận giao dịch hàng ngày - Nỗ lực phục hồi, tăng trưởng sau đại dịch trong nhiều thách thức.

:6cool_surrender:

cái nì a phải gieo quẻ xem xao, chớ đủ thứ bad tụ hội thời điểm này á :6cool_beat_shot:

đoạn những ngày xưa dặt dẹo <600 ám ảnh e lắm a ôi :5cool_still_dreaming:
---
sơ kết nhẹ thì
szl chỉ vốn hóa 885 tỷ, riêng cash 364 tỷ nợ dài 219ty, của nả tùm lum ac tính trên ròi
hdc giảm 73%/đọt, giảm 50%/tháng rữi
vhm về sát đáy covid, vic thủng
plx thấp nhất mọi thời đại
những cp thuộc hàng nóng 1 thời đã giảm về nơi bắt đầu (ceo - 90%)
......v.v.
Giáo chủ bình luận chứ có Hành động gì đâu mà gieo với gặt quẻ ạ?
Mình đợi Sky tướng quân báo tình hình chiến trường, đồng thời hóng sao Hang Sheng, sao Shang Hai, sao Nikkei... các thể loại sao.

Dạ phe sọc đang neo vô nhà anh tỷ chứ cũng hết bài vở gì rồi.
Vốn dĩ là hôm nay Các sao chư hầu đều hướng về phía BẮc Đẩu DJ30. Phe Sọc nếu nó mạnh bạo, nó tự tin, thì nó phải đạp luôn, ko cho ngoác mỏ.
Còn nếu nó tương kế tựu kết, canh mẹ vọt mông đồng đội đồng chí.., thì cuối phiên nó lại thốc lên.
Chờ típ...

Khổ thật, nghèo thành hèn, giờ các a tỷ cũng đành chịu thành công cụ làm tiền ps, chỉ cần bỏ ra 1 vài tỷ short to đầu là thu lợi biết bao hd. Nhưng khi toàn bộ phần còn lại ko chịu ảnh hưởng thì sẽ phản tác dụng sớm.

Khổ thật, nghèo thành hèn, giờ các a tỷ cũng đành chịu thành công cụ làm tiền ps, chỉ cần bỏ ra 1 vài tỷ short to đầu là thu lợi biết bao hd. Nhưng khi toàn bộ phần còn lại ko chịu ảnh hưởng thì sẽ phản tác dụng sớm.
Sướng nhất ông bạn Rái. Bình thường 3 thằng mình chinh chiến, Bạn Rái là tướng, 2 ta làm lính. Giờ bạn ấy chui hang ôm vợ, rồi thò cặp mắt ra nhòm Tướng Sky và Lính Chán... chạy tới chạy lùi.:20:
Bạn mình khôn lõi quá

Back