Bình luận Bình Luận giao dịch hàng ngày - Nỗ lực phục hồi, tăng trưởng sau đại dịch trong nhiều thách thức.

Chính xác là Long Phước có 43.2 ha đất NX + 3.6 ha dịch vụ nhá, chế cứ là tròn khôn :24:
Kinh, anh chị mình đếm kỹ quá. Thế thì chủ DN đố dám làm phép hô biến mét vuông đất nào...
Kèo này có vẻ thơm, để em làm quẻ đu vía anh chị xin tí Lộc...haha

Ko biết anh ạ. Nghe đâu đường Nguyễn Thị Định giờ mở ra rộng 73m thì không khả thi
Dự kiến chuyển về chỗ Tam An, về đó hình như anh Tỷ nhà anh lại trúng lớn
À ra thế, vạn ngã quy về đất anh Tỉ cả...
Anh mình đúng là Người Nam Châm, đi đến đâu, hút hết cơ sở hạ tầng đến ấy. :24:

À ra thế, vạn ngã quy về đất anh Tỉ cả...
Anh mình đúng là Người Nam Châm, đi đến đâu, hút hết cơ sở hạ tầng đến ấy. :24:
Em nhìn ông NVL làm dự án Aqua cả k ha nộp thuế ko biết đc bao nhiêu trong khi VHM 2 dự án HY đã đóng 34k tỷ vào ngân sách, HY còn thu được nhiều khoản nữa khi người dân về ở và làm việc?
Kiến tạo đô thị văn minh từ đầm hoang mà nó cứ chửi phân lô bán nền :21:

Em nhìn ông NVL làm dự án Aqua cả k ha nộp thuế ko biết đc bao nhiêu trong khi VHM 2 dự án HY đã đóng 34k tỷ vào ngân sách, HY còn thu được nhiều khoản nữa khi người dân về ở và làm việc?
Kiến tạo đô thị văn minh từ đầm hoang mà nó cứ chửi phân lô bán nền :21:
Dạ Chị, một bên chộp ảnh với anh Vũ Tình Báo, một bên chộp ảnh với anh Phúc Chủ Tịch.
Em ko hiểu lắm về vụ thuế, em hiểu về chộp ảnh hơn ạ Chị. Mà anh Phúc tại vị rồi, an tâm chờ cụ Tổng thăm Hoàng Đế về nữa là... Anh Hùng qua háng! kkk

Dạ Chị, một bên chộp ảnh với anh Vũ Tình Báo, một bên chộp ảnh với anh Phúc Chủ Tịch.
Em ko hiểu lắm về vụ thuế, em hiểu về chộp ảnh hơn ạ Chị. Mà anh Phúc tại vị rồi, an tâm chờ cụ Tổng thăm Hoàng Đế về nữa là... Anh Hùng qua háng! kkk
Trời ơi
Anh Quyết còn chụp với cụ Tổng và Trump đấy.
Mấy cái đó thuần túy công việc thôi.

Bởi, anh Q ra đi rồi, buồn ghê... Idols của em một thời.
Dạ vậy em ko đi hóng ảnh nựa Chế. Kiếm cái khác hóng, chứ hóng FA khó quá, số má nhìn nhức hết cả mắt, đau cả đầu...kkk
Phải công nhận thần tượng nào bị thầy vịn vô là thành lịch sử....đi cứu a 7 kìa !!!!!!!! hiiii

Back