Bình luận Bình Luận giao dịch hàng ngày - Nỗ lực phục hồi, tăng trưởng sau đại dịch trong nhiều thách thức.

Giống idol họ Lã hả anh, đúng thì thành thần, sai thì tt vui vẻ bỏ qua và quên nhanh thôi. Em dự tt sẽ lên 2000 trong thập kỷ này :11:
Chuẩn nha Thầy, dự đoán ko khiến bạn được/mất tiền. Thánh hay Thần thì họ chỉ ăn Hương ăn Hoa thôi.
Cuộc sống Thánh Thần đâu có j vui, hết thời lại thành A tu la như A7 đại ca, lưu lạc chốn nào ấy... tìm mãi chưa thấy!

:21: vừa bảo ké vía tớ xong lại sang thuyết âm mưu cụ tổng :21: đúng bản chất chây đơ cứ gọi là quan điểm thay đổi liên tục theo bảng điện :21:
Uh nhỉ,
Người đẹp, vía đẹp, nụ cười cũng đẹp ko đu theo, lại cứ suốt ngày âm mưu xa tầm với.
Sori Nàng, tại tuổi nó hành, từ nay bỏ âm mưu, chuyên tâm đu vía.
:10:

Tin tức truyền về, bên Bản Vịt một mớ bị call Margin hôm nay à Thầy @skynel? Thậm chí đền xiền vì cầm uỷ thác? pls check
Em cũng ko rõ lắm để tí hỏi thử, nhưng hầu như các ctck liên quan trái phiếu đang dừng ứng trước, hạn chế danh mục mg để dành nguồn xử lý. Mà tỷ dụ là thật thì có ảnh hưởng gì ko anh :106:
P/s: em có hỏi thì thấy ko nghe nói hoặc có chỗ khác, mà nếu có cũng bt. Thằng đệ bắn thêm là tổ chức sắp giải ngân mà hỏi múc gì thì nó bảo ko nghe nói nên em bảo dẹp mị a đi :))))))

Last edited:
Em cũng ko rõ lắm để tí hỏi thử, nhưng hầu như các ctck liên quan trái phiếu đang dừng ứng trước, hạn chế danh mục mg để dành nguồn xử lý. Mà tỷ dụ là thật thì có ảnh hưởng gì ko anh :106:
P/s: em có hỏi thì thấy ko nghe nói hoặc có chỗ khác, mà nếu có cũng bt. Thằng đệ bắn thêm là tổ chức sắp giải ngân mà hỏi múc gì thì nó bảo ko nghe nói nên em bảo dẹp mị a đi :))))))
Mình chỉ muốn check lại quy mô to ko? Vì mình nghe nói là gồng từ sau Tết đến nay, ko gồng nỗi nữa.
Nếu quy mô vỡ nợ nhỏ thì ko sao, nhưng nếu quy mô to thì có khi ctck vạ lây vì nhân viên làm ẩu (làm kiểu quỹ đầu tư chui, dễ bán nhà bù lỗ cho khách như anh Trung Lã năm xưa (nếu có)...).
=> Khách mất tiền là họ sẽ điên, họ sẽ bấu víu mọi chỗ có thể bấu víu.
Ps: Tạ Thầy nha, để xem phản ứng của VCI trong vài hôm tới!

@Chán mai em nghĩ sẽ vui cả làng, thấy nay set up để mai bung lụa nhiều.
Uki Thầy, SP500 setup đẹp quá, con UJ cũng tàn phai theo. Mình nạp 200 đô vô gõ đầu UJ, x3 Acc rồi... vui vãi.
Thui mình cho ku tí đi ngủ, mai dậy xem x10 Acc hay là cháy mợ noá mất. :21:
G9 Thầy.

Back