Bình luận Bình Luận giao dịch hàng ngày - Nỗ lực phục hồi, tăng trưởng sau đại dịch trong nhiều thách thức.

Nhiều bạn làm ngân hàng đang rất rén vì tổng tài sản của SCB những 750.000 tỷ.
Nhưng mình nghĩ khách hàng của SCB dù là ai cũng có tài sản đảm bảo, nếu lo chưa đủ thì sẽ bị xích lại vì một tội XYZ nào đó để điều tra bổ sung tìm cách thu hồi tài sản để xử lý.
Cùng tắc biến.

Nhưng mình nghĩ khách hàng của SCB dù là ai cũng có tài sản đảm bảo, nếu lo chưa đủ thì sẽ bị xích lại vì một tội XYZ nào đó để điều tra bổ sung tìm cách thu hồi tài sản để xử lý.
Cùng tắc biến.
Khó khăn nào cũng vượt qua, kẻ thù nào cũng chiến thắng chị ạ :)))

Cùng tắc biến.
Người Uyên Bác họ vừa trao giải Nobel cho cụ Benanke. Chánh phủ tuyệt đối ko nên để Bank phá sản, có dấu hiệu là phải tổng lực nhào vô làm Last Resort ngay và luôn.
Chị Hồng nhà mình, cập nhật kiến thức tốt, hành động nhanh và mạnh mẽ. Lòng tin của các kỹ sư tài chính vì thế được nâng cao ạ!
Ps: Mà biến tắc j Chị nhỉ? Biến tắc...

Chia cổ tức 2k là từ 53k xuống 51k
chia tách 1/1 là còn 25.5k
Chia cổ tức 1.500 là còn 24k.
EPS sau pha loãng ko đc thế đâu.
Vẫn là hàng ngon bổ rẻ nhưng đã tính là phải chuẩn nha :21:
Hay còn vụ chia tách nào nữa mà ko thấy trong nghị quyết????
Em tính kiểu khác chị ạ.
DPR đang nắm giữ lượng tiền mặt ~ 36.4k / cp
Tính ra với ra hiện tại chỉ phải bỏ ra 18k/cp cho mảng cao su với EPS trung bình ~ 5.5k :21:

Em tính kiểu khác chị ạ.
DPR đang nắm giữ lượng tiền mặt ~ 36.4k / cp
Tính ra với ra hiện tại chỉ phải bỏ ra 18k/cp cho mảng cao su với EPS trung bình ~ 5.5k :21:
Sợ nhất là các cụ ôm tiền mặt. Hô khắc nhập khắc xuất trong 3 nốt nhạc...
Nhưng mà con DPR ngon đấy Thầy, tương lai có cao tốc xuyên qua đất cao su của em nó thì phải? Thầy có thông tin quy hoạch liên quan ko ạ?

@Chán hay mình oánh TPB theo PYN hả anh? Em thấy người ta cũng tử tế, chỉ lỗ tạm vài năm thôi.
Thua, kèo TPB thì mình nghĩ anh Peti bị anh Phú Doji thọt tiết... Dạo này thấy anh Peti trăn trở quá, nên thôi mình chọn CTG. Đằng nào CTG với VHM cũng là hàng Top trong danh mục của ảnh, ảnh phải đi hát dạo, gom tiền cứu 2 ông này trước. Cứu TPB phỏng ích j?

Sợ nhất là các cụ ôm tiền mặt. Hô khắc nhập khắc xuất trong 3 nốt nhạc...
Nhưng mà con DPR ngon đấy Thầy, tương lai có cao tốc xuyên qua đất cao su của em nó thì phải? Thầy có thông tin quy hoạch liên quan ko ạ?
em k biết a ạ. Chỉ thấy nó rẻ a ạ
Với có kế hoạch mỗi năm nhận bồi thường cỡ 200 tỏi từ tỉnh đến năm 2030, năm ngoái e nhớ ko nhầm đã nhận 171 tỏi

Back