Bình luận Bình Luận giao dịch hàng ngày - Nỗ lực phục hồi, tăng trưởng sau đại dịch trong nhiều thách thức.

Tăng ngay thì chưa đủ ác, sập cho Idol Trung lã của @Chán cắt lỗ rồi mới tăng mới là đỉnh :21:
Lí do gì để tạo V shape chỗ này đâu Chế. Thêm nữa, cụ Tổng bỏ lò mà đi thăm anh Tập, ko phải chiện đùa.
Chế nghĩ xem, già yếu vậy rồi, đứng ko vững mà bắt đi tới đi lui. Chưa kể, sang bên xứ Người, còn bắt ngồi chờ cả hồi lâu mới cho vào diện kiến Hoàng Đế. Thương cụ Tổng nhà mình vì dân vì nước ạ!
Ps: Góc nhìn phiến diện của kẻ mua hụt, not phải khuyến nghị đầu tư!

Lí do gì để tạo V shape chỗ này đâu Chế. Thêm nữa, cụ Tổng bỏ lò mà đi thăm anh Tập, ko phải chiện đùa.
Chế nghĩ xem, già yếu vậy rồi, đứng ko vững mà bắt đi tới đi lui. Chưa kể, sang bên xứ Người, còn bắt ngồi chờ cả hồi lâu mới cho vào diện kiến Hoàng Đế. Thương cụ Tổng nhà mình vì dân vì nước ạ!
Ps: Góc nhìn phiến diện của kẻ mua hụt, not phải khuyến nghị đầu tư!
Là nước đầu tiên yết kiến mới đúng anh, bọn đi sau dù to cỡ nào sao chính kiến bằng mình dc.

TT bây giờ nó phụ thuộc vào lượng cp cần phải bán bằng mọi giá để lấy tiền đáo hạn / mua lại TP nên định giá hay TA giờ tạm chưa có ý nghĩa gì (trong ngắn hạn) :1:
bởi đợt giảm này e thấy ko có hoảng loạn, cung chất đều tay, cầu dứ dứ tý; mục đích vẫn là thoát lấy xèng bất chấp giá
bank bất tài chính dắt nhau đi xuống - điểm số còn đi xa
nhóm sản xuất/bán buôn/bán lẻ cũng vạ lây, nhưng có khả năng hồi phục mạnh hơn khi nở sw ổn định.
chart chẹo thì manh nha phân kì, cũng ko phải là signal entry mạnh
tóm lại là ko biết mua gì nên vẫn dòm là 9 :2cool_burn_joss_stick:

Tăng thêm 100 điểm nữa anh nhé, xóa bỏ nỗi đau tháng 10. A chung tình bị phũ, thì phải có bồi đắp xứng đáng mới chịu sai lầm tiếp.
Ồ, thế thì ngon quá xá Thầy nhỉ. Chuỗi ngày bánh mì và hủ tíu chay sắp kết thúc. Ta xắp chuyển sang giai đoạn Bít Tết và vang đỏ... ngắm siu xe.
Mong lắm kịch bản tươi sáng:25:

Ồ, thế thì ngon quá xá Thầy nhỉ. Chuỗi ngày bánh mì và hủ tíu chay sắp kết thúc. Ta xắp chuyển sang giai đoạn Bít Tết và vang đỏ... ngắm siu xe.
Mong lắm kịch bản tươi sáng:25:
Tuy nhiên 2 ngày cuối tuần vừa rồi em bị rối loạn tiêu hóa, do suy nghĩ quá độ về chiến lược. Mình vẫn phải đóng hòm, thắt lưng buộc bụng là chủ đạo anh ạ. Thông thường tín hiệu tăng lãi suất/đua ls là báo hiệu cho 2-3 năm gian khổ, ko lạc quan như chứng sỹ đâu.

bởi đợt giảm này e thấy ko có hoảng loạn, cung chất đều tay, cầu dứ dứ tý; mục đích vẫn là thoát lấy xèng bất chấp giá
bank bất tài chính dắt nhau đi xuống - điểm số còn đi xa
nhóm sản xuất/bán buôn/bán lẻ cũng vạ lây, nhưng có khả năng hồi phục mạnh hơn khi nở sw ổn định.
chart chẹo thì manh nha phân kì, cũng ko phải là signal entry mạnh
tóm lại là ko biết mua gì nên vẫn dòm là 9 :2cool_burn_joss_stick:
Yep, những con sx ngoài vn30 thanh khoản vừa phải, ko dính dáng trái phiếu, vay nợ ít, triển vọng kinh doanh ok bị vạ lây sẽ dần phân hóa và khó giảm nữa, sideway tích lũy dần dần.

Back