Bình luận Bình Luận giao dịch hàng ngày - Nỗ lực phục hồi, tăng trưởng sau đại dịch trong nhiều thách thức.

DPR có giá 18k / cổ à các thầy. EPS trung bình khoảng 5.5k, thơm thế nhỉ :14:
Chia cổ tức 2k là từ 53k xuống 51k
chia tách 1/1 là còn 25.5k
Chia cổ tức 1.500 là còn 24k.
EPS sau pha loãng ko đc thế đâu.
Vẫn là hàng ngon bổ rẻ nhưng đã tính là phải chuẩn nha :21:
Hay còn vụ chia tách nào nữa mà ko thấy trong nghị quyết????

Last edited:
HDC Một lần khi đc add vô nhóm đã nói TA cẩn thận với Margin vùng giá cao, nó có thể đưa lên đỉnh thì cũng có thể nhấn xuống bùn . Bữa lâu chat riêng mình có nhắc là dù sao cũng là cty của người ta, lòng dạ con người sao mình biết hết được trong khi bất động sản là ngành tham nhũng, rút ruột được coi là bình thường.
Thôi, ko phải đất lành thì bỏ đi, về xây mộng ở SZC với chị.
DN có vốn nhà nước, làm láo các bố kiện :21: Giảm càng mạnh càng tốt, vẫn yên tâm DCA

HDC Một lần khi đc add vô nhóm đã nói TA cẩn thận với Margin vùng giá cao, nó có thể đưa lên đỉnh thì cũng có thể nhấn xuống bùn . Bữa lâu chat riêng mình có nhắc là dù sao cũng là cty của người ta, lòng dạ con người sao mình biết hết được trong khi bất động sản là ngành tham nhũng, rút ruột được coi là bình thường.
Thôi, ko phải đất lành thì bỏ đi, về xây mộng ở SZC với chị.
DN có vốn nhà nước, làm láo các bố kiện :21:
Lái tàu chính thức tuyên bố nhảy tàu, bà con thánh chiên bơ vơ nhao nhác chất sàn à chế :109:

Thế là tốt hay ko tốt cho NĐT chị nhỉ?
Không phải bống dưng chị chọn anh ấy mà nương tựa đâu nha.
Chị quan sát cách anh ấy đối nhân xử thế với mọi người, mọi tầng lớp trong xã hội mới chọn đấy.
Người mà trên kính, dưới nhường, luôn nhận phần thiệt về mình vì ý thức rõ mình tài giỏi hơn hơn, may mắn hơn họ thì gặp hung cũng hóa cát em ơi.

Thấy đăng ký bán hết. Đọc cũng buồn.
Thương bạn ấy phết.
Cũng là người tử tế chỉ là chọn nhầm thầy, thờ nhầm chủ :21:
Em đang đọc sách, đến chương Du Phượng chuyển Long, chị khoan hẳn thương ạ. Có khi chọn đúng thầy, đúng chủ... mà quá tử tế, nên dính phải tình thế!

Mà sao anh này giống tình cảnh chị em mình nhỉ. Thầy với Chủ dìm mợ xuống bùn... haizzz. Thương người như thể thương ta!!!

Back