Bình luận Bình Luận giao dịch hàng ngày - Nỗ lực phục hồi, tăng trưởng sau đại dịch trong nhiều thách thức.

Ko chừng tay Trung này nắm được lộ trình VTP theo chân THM, nên mới mạnh dạn dự như thế. Xem lại thì thấy Vni tạo đỉnh 1500 và rơi từ ngày chủ tạch THM xộ khám tới nay.
Nói tào lao may trúng chứ ai mà đo được sự điên rồ của đám đông :21:
Kiểu như bạn chị cách đây mấy tháng cứ bảo bán hết đi nó về dưới 1k đấy thì chị cũng cười cho qua vì biết thừa anh đó cũng nói vậy thôi chứ đâu có cơ sở gì đáng tin cậy đâu. Chả lẽ giờ thấy nó về dưới 1k thật lại tấm tắc khen ông đó tài :10:

Nói tào lao may trúng chứ ai mà đo được sự điên rồ của đám đông :21:
Kiểu như bạn chị cách đây mấy tháng cứ bảo bán hết đi nó về dưới 1k đấy thì chị cũng cười cho qua vì biết thừa anh đó cũng nói vậy thôi chứ đâu có cơ sở gì đáng tin cậy đâu. Chả lẽ giờ thấy nó về dưới 1k thật lại tấm tắc khen ông đó tài :10:

Vâng, có lẽ vậy chị ạ. Nhưng cũng hiếm người có sự kiên định như ông ấy. Lần 1 ko tin, lần 2 ko tin, lần 3 thì lại bán tín bán nghi :)
Phiên hôm qua thấy màu xanh lan toả , tưởng rằng thị trường đã cầm máu và gió đổi chiều. Nhưng hôm nay thấy lực bán quyết liệt quá, đóng cửa bằng một cây nến đỏ dài hơn chứng tỏ sự hoảng loạn ko giảm mà còn tăng lên...em cảm nhận rằng thị trường vẫn xấu và vni còn rơi tiếp.

Vâng, có lẽ vậy chị ạ. Nhưng cũng hiếm người có sự kiên định như ông ấy. Lần 1 ko tin, lần 2 ko tin, lần 3 thì lại bán tín bán nghi :)
Phiên hôm qua thấy màu xanh lan toả , tưởng rằng thị trường đã cầm máu và gió đổi chiều. Nhưng hôm nay thấy lực bán quyết liệt quá, đóng cửa bằng một cây nến đỏ dài hơn chứng tỏ sự hoảng loạn ko giảm mà còn tăng lên...em cảm nhận rằng thị trường vẫn xấu và vni còn rơi tiếp.
Đợt covid anh ấy cũng kiên định hô xuống, nó ko xuống mà cứ lên thì anh đó sài margin và ps để chạy đua theo. Lần này kiên định hô xuống thì đang đúng. Nói chung cũng đúng với phân bố xác suất 50/50.
Chị công nhận bạn đó chơi hiệu quả cho đến lúc này chứ ko phải công nhận tài dự đoán.

Giá tăng thì sẽ đổ xăng ra bán thôi a, e nghĩ ổn thôi

Gửi từ SM-A515F của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk
tăng mà đại lý lỗ họ ko nhập bán a ơi
toàn mấy cây xăng to vị trí đắc địa nội thành mà đóng thì căng đớ :2cool_after_boom:
petrolimex thì chưa thấy đóng

Back