Bình luận Bình Luận giao dịch hàng ngày - Nỗ lực phục hồi, tăng trưởng sau đại dịch trong nhiều thách thức.

kiểu nước rút thế này thì anh nào cũng thành mèo hết chị ạ, lấy đâu ra tiền núi mà đỡ giá cho bà con chạy loạn
Dụ dỗ trong nước ko được thì ta lại chèo kéo các anh bên Tây bên Mẽo. Ví như anh Dalio ấy Thầy, ảnh đang khen Ấn Độ, Singapo, Việt Nam. 3 cơ hội tuyệt vời trong 05 năm tới đó...
Tranh thủ chèo kéo mấy anh dạng này về, ko lo Vờ Ni ko lên lại mốc 2k5

Sa cơ hổ thành mèo cả thôi chị, trong hoàn cảnh khó khăn phải thu mình lại để phòng ngừa rủi ro
Em thì đánh giá cao các tỷ phú sản xuất hơn tỷ phú bds :1:
Nhận thức của số đông là hay chửi phân lô bán nền nhưng ko đủ trình nhìn ra tầm của Vin nó nâng cao giá trị sống cho con người. Tất cả mọi thứ xung quanh nó đều được nhân nhiều lần giá trị.
Giờ chỉ sợ ông ấy làm gì ngu ngu vi phạm pháp luật thôi chứ chị là chị phục chiến lược và đầu óc kinh doanh của VIn lắm luôn đó.

Nhận thức của số đông là hay chửi phân lô bán nền nhưng ko đủ trình nhìn ra tầm của Vin nó nâng cao giá trị sống cho con người. Tất cả mọi thứ xung quanh nó đều được nhân nhiều lần giá trị.
Giờ chỉ sợ ông ấy làm gì ngu ngu vi phạm pháp luật thôi chứ chị là chị phục chiến lược và đầu óc kinh doanh của VIn lắm luôn đó.
Ờ, anh chế là nhất rồi :24:

À nói chung chứ ko nói anh V

Dạ, anh V cũng đẹp trai, có khi đẹp trai hơn anh L. Em cũng phục lăn lóc cái vụ ảnh bán tài sản để allin Xế Điện... Phải nói là tầm nhìn cực siêu, và lá gan cực lớn. Toàn cõi VN, ko ai địch lại!

Ko phải giá cổ phiếu, mà kết quả kinh doanh em ạ.
Lead thị phần mà bị động giá cả, biên lợi nhuận thấp hơn đàn em thì vất đi.
Nói phải có con số: Biên LN thua thằng nào: So đúng SP nhé, đừng so tôn với thép XD vì thế ko khác gì so thịt với rau :21:
So 1 thằng đa sp với 1 thằng duy nhất 1,2 sp là thấy... rồi :19:

Em hỏi bạn em bên SCB thấy bảo tiền được cấp đầy đủ, chỉ do đông người rút thì phải xếp hàng chờ chứ tiền ko thiếu. Rút mấy hồi nữa là vãn thôi
vâng a, e thì tin hoàn toàn có thể xử lý ổn phần tiền gửi, lo là lo cái hệ lụy đằng sau
sau đợt này, thị trường đang kỳ vọng nợ xấu của nhóm Bank tăng, các yếu tố kéo theo nó thế nào thì chắc chưa ai định lượng đc

Gmih3WrZM690I8VTqqr0PGEYQXdOipdfz3TYNluW2wHplPZa_5Nj5_I06jMz8VUJey9vuNIFTkgIfTxr9B4nKgvPQBdOMsKRLJaZ4ysJCA=rp-w786-nu

Back