Bình luận Bình Luận giao dịch hàng ngày - Nỗ lực phục hồi, tăng trưởng sau đại dịch trong nhiều thách thức.

Hâm éo chịu đc. Về 900 thì chả lao vào khen ngon. Mà 900 thì chỉ 10% nữa.
Vậy mua từ đây về đấy chả là mua đáy mẹ nó rồi. Ở đó mà lăn tăn.
Còn nếu dự tất cả những kẻ mua trên 500 đều phải chết thì ngồi hóng bảng làm gì :21:
Về nhiêu ko quan trọng chị ui, mà quan trọng là về 900 hay về 500 còn tiền để mua tiếp không thui. Bài toán quản lý vốn mới giúp trường tồn, chứ đoán đỉnh đoán đáy =)) có gì hay ho.

Hâm éo chịu đc. Về 900 thì chả lao vào khen ngon. Mà 900 thì chỉ 10% nữa.
Vậy mua từ đây về đấy chả là mua đáy mẹ nó rồi. Ở đó mà lăn tăn.
Còn nếu dự tất cả những kẻ mua trên 500 đều phải chết thì ngồi hóng bảng làm gì :21:
10% của index là 3 phiên như hnay, cp dễ rơi 2-40% nữa đớ chế :2cool_beated:

Cứ hồi mà vol đc quanh 10-12K này chưa biết đến bao h xong anh
1 vòng luẩn quẩn mua cutloss. em bắt 2 lần đứt tay cả 2. Thôi nghỉ khỏe
Tớ cũng đứt tay nhưng phải dán cầm máu ngay và luôn… chỉ còn giữ chút ít a long lợn để theo dõi tt… tình thế trong và ngoài nước tệ kinh hơn dự kiến nhiều nhiểu lần… chắc phải bó bột tay không lại enter theo thói quen cũ nhiều năm khó bỏ :24:

Về nhiêu ko quan trọng chị ui, mà quan trọng là về 900 hay về 500 còn tiền để mua tiếp không thui. Bài toán quản lý vốn mới giúp trường tồn, chứ đoán đỉnh đoán đáy =)) có gì hay ho.
Chuẩn em. Ý chị nói là các ông bà đang chờ mốc 950 của Lã Giang Trung
Bạn chị cứ nhắn tin xấu lắm chị bảo ko quan tâm.
Tiền mua hết rồi, margin để bắt đáy và lướt luyện kỹ năng.

Tớ cũng đứt tay nhưng phải dán cầm máu ngay và luôn… chỉ còn giữ chút ít a long lợn để theo dõi tt… tình thế trong và ngoài nước tệ kinh hơn dự kiến nhiều nhiểu lần… chắc phải bó bột tay không lại enter theo thói quen cũ nhiều năm khó bỏ :24:
Hàng mua T+ về đa số hòa hoặc lãi nhẹ, thế mới hài dù tt máu lênh láng. Vẫn có cái gì đó tt đã bỏ qua :1:
Kể cả bắt hàng lạ như TLG cũng ko đến nỗi dù sàn.

Hàng mua T+ về đa số hòa hoặc lãi nhẹ, thế mới hài dù tt máu lênh láng. Vẫn có cái gì đó tt đã bỏ qua :1:
View attachment 7569
Kể cả bắt hàng lạ như TLG cũng ko đến nỗi dù sàn.
Thế thì chúc mừng bác… mình chọn tệ hơn 1 thắng 1 hoà và 2 thua… lỗ tý thôi nhưng mình luôn nhớ: mọi khoản lỗ lớn bắt đầu từ khoản lỗ nhỏ…
“Nếu sai phải chạy thật nhanh…”

Thế thì chúc mừng bác… mình chọn tệ hơn 1 thắng 1 hoà và 2 thua… lỗ tý thôi nhưng mình luôn nhớ: mọi khoản lỗ lớn bắt đầu từ khoản lỗ nhỏ…
“Nếu sai phải chạy thật nhanh…”
E cũng vậy, lãi thì nuôi lâu chứ lỗ tý không chịu nổi, hàng về phắn ngay

Chuẩn em. Ý chị nói là các ông bà đang chờ mốc 950 của Lã Giang Trung
Bạn chị cứ nhắn tin xấu lắm chị bảo ko quan tâm.
Tiền mua hết rồi, margin để bắt đáy và lướt luyện kỹ năng.

Ko chừng tay Trung này nắm được lộ trình VTP theo chân THM, nên mới mạnh dạn dự như thế. Xem lại thì thấy Vni tạo đỉnh 1500 và rơi từ ngày chủ tạch THM xộ khám tới nay.

Ko chừng tay Trung này nắm được lộ trình VTP theo chân THM, nên mới mạnh dạn dự như thế. Xem lại thì thấy Vni tạo đỉnh 1500 và rơi từ ngày chủ tạch THM xộ khám tới nay.
Thực ra quanh 1000 cũng là 1 mốc điểm có vẻ ko đễn nỗi là tệ cho phe bắt đáy, nay anh tỷ phú vpb cân cuối h

Anh coi phim Hoa hay có kiểu "mày phải chết vì biết quá nhiều bí mật" :22: bít nhiều chết nhiều, chiều lên cũng thế thôi.

Anh coi phim Hoa hay có kiểu "mày phải chết vì biết quá nhiều bí mật" :22: bít nhiều chết nhiều, chiều lên cũng thế thôi.

Vâng, đúng là Hoa kiều có nhiều thứ khác lạ; và họ có luật bất thành văn, mà chỉ người trong cuộc mới hiểu.

Chiều tối qua đọc tin thấy người của VTP qua đời lúc 3h30, sau đó tin lại bị xoá... nên ko biết thế nào.

Back