Bình luận Bình Luận giao dịch hàng ngày - Nỗ lực phục hồi, tăng trưởng sau đại dịch trong nhiều thách thức.

Hâm éo chịu đc. Về 900 thì chả lao vào khen ngon. Mà 900 thì chỉ 10% nữa.
Vậy mua từ đây về đấy chả là mua đáy mẹ nó rồi. Ở đó mà lăn tăn.
Còn nếu dự tất cả những kẻ mua trên 500 đều phải chết thì ngồi hóng bảng làm gì :21:

Còn nếu dự tất cả những kẻ mua trên 500 đều phải chết thì ngồi hóng bảng làm gì :21:
Uầy, sao chế lại mắng...:109::19:

Nhỡ nó Xa luân chết, kiểu xanh vỏ đỏ lòng. Con mình múc giảm thêm 50% nữa... Thế thì NAV lại thua ETF, F0 nó cười nhạo Fn mình sao Chế?

Bật về thâm chiếu từ giá sàn. Lái khỏe hay cố để mai bán nốt được giá nhể :13:
Chắc là chiêu trò để thoát tiếp. Ai lại đi chống đẩy ngược Trend ngành lúc thiếu Cash như này ạ?
=> Ngành Thép có xác suất tạo váy trước ngành Banh anh ơi. Em nhìn Bảng điện, cảm giác Cào Cấu nó chợt hiện về như thế.

Em mới ác mồm này.
Ngày đầu tiên NAV giảm mạnh hơn index này
ytd VNI -32.84%,
ytd chị - 33.07%
Lạc quan chán Chị ơi, vẫn chưa phạm vào phần vốn của 2021. Ráng đoạn nữa là về bờ!
Em còn ko dám xem Ytd của em ấy chứ. Chắc là đứng bét bảng. May ra hơn được A7 Fanclub. Hic

Giá xăng, dầu tăng trở lại

Mỗi lít xăng RON 95 và E5 RON 92 tăng 560 đồng, còn dầu đắt thêm 1.140-1.960 đồng (trừ dầu mazut).

Sau điều chỉnh, từ 15h chiều nay, mỗi lít xăng RON 95 có mức giá mới là 22.000 đồng; xăng E5 RON 92 là 21.290 đồng.

https://vnexpress.net/gia-xang-dau-tang-tro-lai-4522023.html

Đã có xăng rồi nha ae chứng sỹ :)

Back