Bình luận Bình Luận giao dịch hàng ngày - Nỗ lực phục hồi, tăng trưởng sau đại dịch trong nhiều thách thức.

Anh @zug bán Bi dê đẩy Liên vịt đấy à :))
Mới có mỗi Bi dê là vượt hết mấy cái đỉnh hồi thôi nha anh, bán là bán thế nào.
Liên vịt cố gắng thể hiện tiếp đi rồi em xem xét :1cool_byebye:
À mà bên chợ có ông hmchungck vẽ bi dê tạo C&H, ý anh về mô hình thế này có chuẩn không?

Last edited:
Đỉnh...công nhận. Nhưng cụ thể hơn là mình đu đỉnh... Ngu Vãi Lìn còn xa lắm mới được về bờ. Nhưng lỡ hứa ko khóc nữa, nên mình sẽ ko rơi lệ...
Dành một ít chơi siêu cổ đất đầu cơ nhưng phải chạy nhanh cơ, thường tạo đỉnh trước thị trường.

Dành một ít chơi siêu cổ đất đầu cơ nhưng phải chạy nhanh cơ, thường tạo đỉnh trước thị trường.
Anh nói L14 ạ? Em ko còn cổ nào, A7 idol đang sợ khủng hoảng TL 1997 tái hiện, nên đã thanh lý hết cổ phíu đứng tên chị mình.
Còn nếu anh nói về NVL, thì em lại ko nghĩ đấy là case liên quan đến đất cát,...mà chỉ là cuộc cờ của những tỉ phú lắm chiêu. Nhỏ lẻ còn mò vào, là còn chết nặng...haizzz

Tình hình là đêm qua chim lợn hóng DJ xong hót và dọa ma kinh lắm nên TT hôm nay vẫn cứ từ từ mà tiến thôi :10: Số lượng bà con bị rung cho mất hàng cũng không phải là ít, cầu tiềm năng đông đảo phết :5:

Đỉnh...công nhận. Nhưng cụ thể hơn là mình đu đỉnh... Ngu Vãi Lìn còn xa lắm mới được về bờ. Nhưng lỡ hứa ko khóc nữa, nên mình sẽ ko rơi lệ...
Bổ sung thêm chứng cứ và cột mốc. Bờ ở tận nơi mô...

"Mình có 10k giá vốn 25.2.
Chờ ổn định mới mua tiếp
." chị tui idol, lược trích.

Back