Bình luận Bình Luận giao dịch hàng ngày - Nỗ lực phục hồi, tăng trưởng sau đại dịch trong nhiều thách thức.

Kèo này thắng á :)), vốn hoá 27k tỷ < tiền mặt. Pháp lý đang được giải quyết

Sent from my iPhone using Tapatalk
Thắng...nhưng chắc ko phải là thắng lúc này anh Bé ơi. Bản tình ca mùa đông chưa thấy hồi kết thúc...vì:
Mới loé tí màu hoa sim, mà topic nổi đầy lên các phố. Idol vẫn còn phải giải ngố cho các con dân về doanh thu và phải trả...bâng khuâng cú book lỗ EIB quý 4.
Lại nói thêm, Siu xế ở Nova Minh Khai dần dần biến mất, cảnh quan Nova đảo kim cương hoang phế đến lạnh người...
Đỉm sáng duy nhất: U9 vẫn tắt thở, khảo cổ hô lên tận 70.
W&S

Thắng...nhưng chắc ko phải là thắng lúc này anh Bé ơi. Bản tình ca chưa thấy hồi kêty thúc...vì:
Mới loé tí màu hoa sim, mà topic nổi đầy lên các phố. Idol vẫn còn phải giải ngố cho các con dân về doanh thu và phải trả...bâng khuâng cú book lỗ EIB quý 4.
Lại nói thêm, Siu xế ở Nova Minh Khai dần dần biến mất, cảnh quan Nova đảo kim cương hoang phế đến lạnh người...
Đỉm sáng duy nhất: U9 vẫn tắt thở, khảo cổ idol hô lên tậb 70.
W&S
Cái lỗ đó e thấy ko quan trọng nữa, vì chiết khấu coi như toàn bộ rồi, vốn hoá nhỏ hơn tiền mặt. Quan trọng là giảm được nhiều nợ và trái phiếu thì tương lai lại ngon, vịt hoá thiên nga

Cái lỗ đó e thấy ko quan trọng nữa, vì chiết khấu coi như toàn bộ rồi, vốn hoá nhỏ hơn tiền mặt. Quan trọng là giảm được nhiều nợ và trái phiếu thì tương lai lại ngon, vịt hoá thiên nga

Góc nhìn của người cầm cổ, có bao giờ mà ko tươi sáng đâu anh Bé? Me 2...
Vịt hoá Thiên Nga, thì ta đã ra bãi tha ma chọn phong thủy...ahihi
Sợ vãi toè!

Sợ vãi toè!
:)), anh bấm quẻ anh Nhơn về lại ổn chứ

Sợ vãi toè!
Em thấy các bên dàn xếp để tránh đổ vỡ nói chung cho cả hệ thống ý chứ :)), nên thấy ok mà

:)), anh bấm quẻ anh Nhơn về lại ổn chứ

Mình còn j để thắc mắc nữa đâu mà bấm...
Em thấy các bên dàn xếp để tránh đổ vỡ nói chung cho cả hệ thống ý chứ :)), nên thấy ok mà

Chính vì nhỏ lẻ thấy ổn...nên Bao Cụt đại nhân bảo "em nó về đến mốc 7k", càng phải đáng lưu tâm. Biết đâu, Bề Trên đang muốn âm thầm báo...tin.
Thôi ko trông mong j nữa sấc...vô thường tới vô thường lui... vô cảm!

Bộ 4T siết chặt quản lý bắt phải dời host server về VN nên mất mấy hôm em ơi chứ không phải tại em nhuộm tóc đâu ha ha :21:
Anyway, TT tuần đầu năm mới đẹp mà, các cp chạy tốt đấy chứ, nhất là Liên vịt @zug nhỉ :15:
Lại yên vị trên tàu rồi nha anh.
Lần này chạy được đến đâu nhỉ để em đập thêm margin vào kiếm cái bánh chưng ăn Tết nào :15:

Chúc Vcer tuần mới thành công. Một năm khó khăn cũng sắp qua đi.
Năm nay không khí tết đến rất muộn, đường sá vẫn chưa thấy chưng mai, đào, hoa.
Năm con hổ rình vồ, chén, chạy đã qua, năm tiểu hổ hy vọng được cưng nựng vuốt ve :24:

Back