Bình luận Bình Luận giao dịch hàng ngày - Nỗ lực phục hồi, tăng trưởng sau đại dịch trong nhiều thách thức.

Tt mới giảm có tí mà bà con bớt líu lo lại rồi, chán thế, càng sát tết tâm lý càng ỉu xìu :1cool_byebye: quẩy nhanh về 600 nào ace thiện lành ơi.
Mình đi hóng, thấy hội Vẩu Dơ bảo rằng tâm trạng buồn vui lúc này ko liên quan đến việc VNI tăng giảm vài chục points nữa. Tâm trạng bi giờ là nhìn về con NAV toàn năm 2022 để mà cảm thán...
Vài bức ảnh tổng kết năm con Cọp Nhâm Nhi, cũng là năm tuổi của Thầy Sky pk nhỉ?
received_485283030416682.jpegScreenshot_2022-12-28-09-10-13-10.jpg

@Chán vẫn dựa trên kiến thức chân truyền của VC ta thôi
Dạ anh, nếu được thì nhờ anh nói rõ thêm để em học hỏi kungfu tí ạ.
Cá nhân em, thì Vờ Ni lên 1k8 hay về 230, NAV nó cũng có nhiều cơ hội tụt lùi về mốc 0, e đang gặm nhắm nỗi đau và rút tỉa kinh nhiệm, sang năm con Mão làm lại từ đầu...
Thks anh!

Dạ anh, nếu được thì nhờ anh nói rõ thêm để em học hỏi kungfu tí ạ.
Cá nhân em, thì Vờ Ni lên 1k8 hay về 230, NAV nó cũng có nhiều cơ hội tụt lùi về mốc 0, e đang gặm nhắm nỗi đau và rút tỉa kinh nhiệm, sang năm con Mão làm lại từ đầu...
Thks anh!
Những người sinh năm 1963 toàn làm sếp Anh, giỏi nữa
Nên Năm 2023 chắc sẽ thành công thôi anh

Những người sinh năm 1963 toàn làm sếp Anh, giỏi nữa
Nên Năm 2023 chắc sẽ thành công thôi anh
Tạ Thầy, mình đọc nhật ký, và thấy có đoạn ghi rằng:
  • đời còn dài, mình còn sống lâu
  • thấp mới tích sản được
  • mình giữ tài sản
  • mong tháng sau thấp thêm để mua nhiều hơn
  • ...
Thấm thoắt đã 10 năm trôi qua, nhanh vê lù. Ko biết mình còn sống được bao niên nữa...haizzz

Thôi mình ko dám/ ko có câu trả lời... nhìn năm nay để rút kinh nhiệm cho 60 năm nữa vậy.
Chiều qua mới nhắn với cô bạn: năm nay Nhâm Dần, tức năm cọp gặm, ko có đột phá đành chịu thôi... :114:
Ăn thua gì, em có người nói nhỏ bên tai từ đầu năm là năm nay mất tiền, nhưng phàm là số thì tránh kiểu nào đc. Ko mất chứng thì mất cái khác :))))) mất ít là đc để còn kịp cứu vãn.

Ăn thua gì, em có người nói nhỏ bên tai từ đầu năm là năm nay mất tiền, nhưng phàm là số thì tránh kiểu nào đc. Ko mất chứng thì mất cái khác :))))) mất ít là đc để còn kịp cứu vãn.
Ngoái đúng nỗi niềm lun ta ơi. Năm ni mất tiền, năm sau thất tình... mình đang sợ vãi toè cái vận số của mình lắm luôn. Đang định in số ra giấy rồi mang đi đốt... cầu mong giải được con hạn tình duyên năm sau. Hichic

Đọc báo thấy mấy kỷ lục hay hay, note vào đây để thấy các anh tài lái Việt giỏi như thế nào:
RIC 34 phiên trần liên tục năm 2021. :21:
GAB tăng 1 mạch từ 10 lên 196 và đi ngang mãi không bao giờ giảm :21:
CDO 34 phiên sàn liên tục năm 2016. Đang giữ vị trí quán quân :21:
FTM 30 phiên sàn liên tục năm 2019. Đang giữ vị trí á quân :21:
TTF 24 phiên sàn liên tục năm 2016. Đang giữ vị trí quý quân :21:
IBC đã sàn 26 phiên liên tục năm 2022, liệu có sắp vươn lên phá kỷ lục mọi thời đại :105:

Đọc báo thấy mấy kỷ lục hay hay, note vào đây để thấy các anh tài lái Việt giỏi như thế nào:
RIC 34 phiên trần liên tục năm 2021.
CDO 34 phiên sàn liên tục năm 2016. Đang giữ vị trí quán quân :21:
FTM 30 phiên sàn liên tục năm 2019. Đang giữ vị trí á quân :21:
TTF 24 phiên sàn liên tục năm 2016. Đang giữ vị trí quý quân :21:
IBC đã sàn 26 phiên liên tục năm 2022, liệu có sắp vươn lên phá kỷ lục mọi thời đại :105:
Chắc mấy anh lái Vịt, xuất ngoại bị coin chơi, nên thôi về nước chơi lại cổ cánh trả thù đời anh ạ.
Cớ gì mà chart vẽ thẳng đứng, i chang nhau, đến là lạ...:21:

em công nhận bác này nói chuẩn.năm tuổi ko mất cái nọ cũng mất cái chai,em quen ông tiệm vàng Q6 đầu năm mang 80 tỷ gửi SCB,thế qoái nào lại mua trái phiếu AD mất 1/2,gửi 1 năm khi có biến rút trước hạn đã mất hết lãi lại bị dính 1/2 ko rút được.giờ cay cú đi ca phê cứ nói chính phủ sẽ giải cứu này kia,sẽ mua lại trái phiếu cho NDT.giờ như người mất hồn.năm nay em coi như bỏ .qua năm làm lại.giờ mong gỡ gạc gì nữa,tết nhất tới nơi rồi các a chị ơi.đen phải chịu thôi chứ MÌNH CÓ TÀI MÀ.tại số phận hết.

Back