Bình luận Bình Luận giao dịch hàng ngày - Nỗ lực phục hồi, tăng trưởng sau đại dịch trong nhiều thách thức.

Đọc báo thấy mấy kỷ lục hay hay, note vào đây để thấy các anh tài lái Việt giỏi như thế nào:
RIC 34 phiên trần liên tục năm 2021. :21:
GAB tăng 1 mạch từ 10 lên 196 và đi ngang mãi không bao giờ giảm :21:
CDO 34 phiên sàn liên tục năm 2016. Đang giữ vị trí quán quân :21:
FTM 30 phiên sàn liên tục năm 2019. Đang giữ vị trí á quân :21:
TTF 24 phiên sàn liên tục năm 2016. Đang giữ vị trí quý quân :21:
IBC đã sàn 26 phiên liên tục năm 2022, liệu có sắp vươn lên phá kỷ lục mọi thời đại :105:
IBC chắc sẽ lên ngôi quán quân anh nhỉ,hết thuốc chữa rồi.

em công nhận bác này nói chuẩn.năm tuổi ko mất cái nọ cũng mất cái chai,em quen ông tiệm vàng Q6 đầu năm mang 80 tỷ gửi SCB,thế qoái nào lại mua trái phiếu AD mất 1/2,gửi 1 năm khi có biến rút trước hạn đã mất hết lãi lại bị dính 1/2 ko rút được.giờ cay cú đi ca phê cứ nói chính phủ sẽ giải cứu này kia,sẽ mua lại trái phiếu cho NDT.giờ như người mất hồn.năm nay em coi như bỏ .qua năm làm lại.giờ mong gỡ gạc gì nữa,tết nhất tới nơi rồi các a chị ơi.đen phải chịu thôi chứ MÌNH CÓ TÀI MÀ.tại số phận hết.
Trân quý những đoạn tâm tư thế này quá anh ơi... Em cũng quen ông tuổi cọp, đang yên đang lành, ko gửi SCB, cũng ko oánh chứng... kinh doanh thuần túy thôi.
Thế éo nào, lại dính hoả hoạn, cháy rụi cả cái... trong 1 buổi sáng, đi toi bao công sức, nhưng may là ko liên quan đến tính mạng con người.
Giờ him vác tiền chạy đi đền bù thiệt hại cho hàng xóm, còn lại bao nhiu vốn...đều mang đi làm startup, chứ nhất định ko chịu đưa tiền cho em cúng vía giải nạn, hỏi giờ sinh của him miết, mà nhất quyết ko khai... cứ bảo: Chời sinh tao thì Chời phải lo cho tao, chứ chả đợi đến mấy lượt mầy cúng vía. Hichic

pjLvbS0k97h1yicGpPUB-hO3iYY-aQoB5rJseD3O6yaHR3JrrY7Dj6igW2yryqsE6MCj3EF_PC0_drAAP0HFyT4vFVJYQ5ZcD2jlOYtGVw=rp-w940-nu

Chán và Rai...:3cool_adore:
Cháy vì Rang...:2cool_after_boom:

View attachment 7849

Còn ít hôm nữa hết 1 năm nhiều biến động.
2022 này đóng học phí không ít, hy vọng sang năm đỡ hơn :1:
@Chán : Nợ nần gì nhau, cứ ghi sổ nha anh :19:
GL&GT./.
Nợ người ta ko đòi ko phải vì người ta ko nhớ. Chẳng qua...là cái sổ ghi nợ cũng ko còn tiền để mà mua...hic
Ps: An tâm, năm sau tui thất tình thui, chứ tiền thì rủng rỉnh... Mèo là món khoái khẩu của tui mà, rái tương!

Nợ người ta ko đòi ko phải vì người ta ko nhớ. Chẳng qua...là cái sổ ghi nợ cũng ko còn tiền để mà mua...hic
Ps: An tâm, năm sau tui thất tình thui, chứ tiền thì rủng rỉnh... Mèo là món khoái khẩu của tui mà, rái tương!
Bỏ chơi CK 2023 đi em. Làm việc khác.
Tiền Thì Chuyển hết qua BTC mua 16K đợi 100k năm 2024 bán.
Em note lại nhé.

Đang xanh tươi không nên nói gở, hốp sang năm được như anh nói :113:
Trước mắt thì Mod Chim đã phím con cá hồi ăn Tết, cứ tranh thủ...
Việc gì đến khắc đến, suy nghĩ nhiều chi cho ong thủ :21:
Bai anh :partytime:

Back