Bình luận Bình Luận giao dịch hàng ngày - Nỗ lực phục hồi, tăng trưởng sau đại dịch trong nhiều thách thức.

CA có thể hông túm...vì họ muốn nói lỗi khổ của họ, vừa pải bắt tội phạm nhưng phải bắt từ từ hiiiiiiiii để không ảnh hưởng. quá trình đó tất nhiên a ghi sổ đến xin XK thì ..về đi, tự hiểu, làm gì có cái giấy. vì rút kinh nghiệm vị anh Tx Thanh ..thả cá ra biển khó pắt hiiiiiiiiiii
còn trường hợp chống lại ma fia như chị đại..nhiều khi là mafia nó kiếm chứ hông phải ca nhé hiiiiiiiii
An tâm Thiết ca ơi, vĩ mô với cả cô nan mô... đều như nhau cả ạ. Nghe có vẻ rất ghê, nhưng Mẹ Mìn thịt hết, nếu Mẹ đói...
Kì này cụ Tổng về, mà xuất hiện ai to hơn chị Lan... em mời Thiết ca lý trà lài nhắm lạc nè. :21:

Em theo anh :p ... nhưng đợi em về bờ cái đã ... mãi chờ
Thôi, Thầy học mí anh chị FB với Tiktok cho nhanh. Từ nay ta biến đảo thành nhà, tự nhiên thấy bờ ko còn cần thiết nữa. Thay vì hóng bờ, thì ta hóng vợ con. :21:
Theo mình là theo cái tư duy thời 4.0 này nhé...

Tạ anh chỉ chỉ điểm ạ, thôi em bỏ cuôn này. Em đi hóng vía các anh Bự để xin Lộc, cái này nó hợp với em hơn TA ạ.
Hạ Tầng thì nên oánh con nào Anh Chị nhỉ?
Hạ tầng thì ngoài cty XD (biên lãi ko cao) thì có thể xem nhóm VLXD như đá, nhựa đường. Nhựa đường thì lại đang bị vấn đề tỷ giá và giá dầu... do nhập khẩu....

Thôi, Thầy học mí anh chị FB với Tiktok cho nhanh. Từ nay ta biến đảo thành nhà, tự nhiên thấy bờ ko còn cần thiết nữa. Thay vì hóng bờ, thì ta hóng vợ con. :21:
Theo mình là theo cái tư duy thời 4.0 này nhé...
hix.. em bỏ Fb từ sau giãn cách xh rồi ạ :(( tập nấu ăn.. tập chiên chứngg mà bị chứng chiênnnn :v

Hạ tầng chỉ béo các anh không niêm yết thôi anh ạ.
FOMC tối ngày 2 mới ra thông báo.Từ đây tới ngày 3 tha hồ vẽ.
FOMC coi như ko còn đường tối Thầy ơi. GDP Mẽo tốt, Việc Làm tốt... FED còn mạnh tay nâng lãi. Nó ra 0.75% thì cũng thường...
Mấy anh chị bearsh DJ, dạo này ko thấy cồm mấy. Ideas vẫn giữ nguyên...
=> Trùm vĩ mô, bị Mẹ Mìn cho lên bàn nhậu ráo.

FOMC coi như ko còn đường tối Thầy ơi. GDP Mẽo tốt, Việc Làm tốt... FED còn mạnh tay nâng lãi. Nó ra 0.75% thì cũng thường...
Mấy anh chị bearsh DJ, dạo này ko thấy cồm mấy. Ideas vẫn giữ nguyên...
=> Trùm vĩ mô, bị Mẹ Mìn cho lên bàn nhậu ráo.
Dùng tiền thể hiện quan điểm ngay anh. Sợ gì? :10:

A Long đỡ từ 22 về 17 vẫn chưa ngừng rơi
Anh tính phụ anh Long Khúc 16 về 12 à
HPG cần cân nhắc dãn DQ2 đến khi nào có giá thành đủ rẻ để có lãi ngay cả khi giá cả xuống thấp đến mức các cty khác thua lỗ hoặc phải khấu hao hết gần hết DQ2 và chạy full mà ko đáp ứng đủ cầu, nếu ko sẽ bị động, tệ hơn có ngày mất kiểm soát.
Làm một thằng to to khác rất xa vị trí bá chủ.

A Long đỡ từ 22 về 17 vẫn chưa ngừng rơi
Anh tính phụ anh Long Khúc 16 về 12 à
Mình ko theo TA, mình ko nhìn mốc Thầy ơi. Mình chỉ canh rải FL, đoán là 3 FL sẽ hồi. Mà nhỡ ko hồi, thì mình lại ôm ấp cùng Anh Chị. Có sao đâu nhỉ? Anh Long phá sản à? Nhớ là 2-3 năm nữa mới tới đoạn ảnh die mà ta (Mu rùa học... bói mù).

Mình ko theo TA, mình ko nhìn mốc Thầy ơi. Mình chỉ canh rải FL, đoán là 3 FL sẽ hồi. Mà nhỡ ko hồi, thì mình lại ôm ấp cùng Anh Chị. Có sao đâu nhỉ? Anh Long phá sản à? Nhớ là 2-3 năm nữa mới tới đoạn ảnh die mà ta (Mu rùa học... bói mù).
Nhà anh Long chắc hôm nay sáng nhất toàn cõi mạng nhỉ :21:

HPG cần cân nhắc dãn DQ2 đến khi nào có giá thành đủ rẻ để có lãi ngay cả khi giá cả xuống thấp đến mức các cty khác thua lỗ. Hoặc phải khấu hao hết gần hết DQ2 và chạy full mà ko đáp ứng đủ cầu, nếu ko sẽ bị động, tệ hơn có ngày mất kiểm soát.
Làm một thằng to to khác rất xa vị trí bá chủ.
DQ2 đang delay rồi chị.

Nhà anh Long chắc hôm nay sáng nhất toàn cõi mạng nhỉ :21:
Chởi rát quá Anh ơi, chắc thua A7 idol một nốt nhạc ạ...
Nhìn doanh thu ko tăng trưởng, giá vốn lại đội lên cao, tồn kho tăng tiếp... ko thấy tia sáng. Thiên hạ họ điên... vì tỉ phú đã ko nghe lời tư vấn của Quân Sư 319. :18:

Back