Bình luận Bình Luận giao dịch hàng ngày - Nỗ lực phục hồi, tăng trưởng sau đại dịch trong nhiều thách thức.

Dạ em cũng ko rõ ạ, A7 idol giờ mà có xèng cũng bị đòi nợ hết anh ơi, em đi hóng thấy bà cuôn đang kêu gọi ký đơn đòi học phí & tố cáo tội thao túng giá...haizz. Để xem @7 idol có xử lí gọn nhẹ như Eloongg Mút idol ko nữa...
lẽ nào cây 27m giá 18 là của anh, nhưng than ôi: LIon King cản đàn bò chạy về phương nam làm thao toàn ..mạng???

Em nghĩ ở đâu cũng có. Khác nhau ở chỗ phe nào đang thắng thế thôi :))))
Lại tào lao.
Chị chỉ nói nội 2 cái tin đồn là Vin là trùm của Việt Á và VIn chuyển tài sản sang Sing thôi. Nó sờ sờ ra đấy mà vẫn vu khống được.
Nếu là cái khác thì ko có ý kiến vì cũng ko ai toàn thiện toàn mỹ, chưa kể dù có cố gắng thượng tôn PL vẫn có thể có vi phạm.

Lại tào lao.
Chị chỉ nói nội 2 cái tin đồn là Vin là trùm của Việt Á và VIn chuyển tài sản sang Sing thôi.
Nếu là cái khác thì ko có ý kiến vì cũng ko ai toàn thiện toàn mỹ, dù có cố gắng thượng tôn PL vẫn có thể có vi phạm.
Vậy giờ trắng đen rõ ràng rồi Chế... vẫn Lạc Rang hay đổi chiến lược mới ạ?

Lại tào lao.
Chị chỉ nói nội 2 cái tin đồn là Vin là trùm của Việt Á và VIn chuyển tài sản sang Sing thôi. Nó sờ sờ ra đấy mà vẫn vu khống được.
Nếu là cái khác thì ko có ý kiến vì cũng ko ai toàn thiện toàn mỹ, chưa kể dù có cố gắng thượng tôn PL vẫn có thể có vi phạm.
À ra vậy, em hiểu sai ý chị :)))

Back