Bình luận Bình Luận giao dịch hàng ngày - Nỗ lực phục hồi, tăng trưởng sau đại dịch trong nhiều thách thức.

Chởi rát quá Anh ơi, chắc thua A7 idol một nốt nhạc ạ...
Nhìn doanh thu ko tăng trưởng, giá vốn lại đội lên cao, tồn kho tăng tiếp... ko thấy tia sáng. Thiên hạ họ điên... vì tỉ phú đã ko nghe lời tư vấn của Quân Sư 319. :18:
Tồn kho đang giảm rồi em.
Tồn kho trước chỉ tương đương 1 quý doanh thu thôi.
Tự dưng anh quay sang tích trữ hàng hóa ngay đỉnh, lên tồn kho gần bằng 6 tháng doanh thu.
Ko hiểu?????

Em không thấy câu đầu tiên là hợp pháp à.
Chả làm gì đc họ đâu vì ko phải vốn nhà nước.
Nhà đầu tư chỉ có cách tránh ra thôi.

Thì chị nói chuẩn mà , nên mới khen hay. Quan điểm của em: muốn nói hay, trước hết phải đúng.

Tồn kho đang giảm rồi em.
Tồn kho trước chỉ tương đương 1 quý doanh thu thôi.
Tự dưng anh quay sang tích trữ hàng hóa ngay đỉnh.
Ko hiểu?????
Em nghĩ là anh Long đoán vụ Thép Châu Âu. Trước đây ảnh cũng nói là chiến tranh Uk-Nga sẽ có lợi...
Ảnh tăng tích trữ, nhưng bị Mẹ Mìn Chị Na thịt mất, Chị tiếp tục đóng cửa, xả hàng tồn... :20:

Em nghĩ là anh Long đoán vụ Thép Châu Âu. Trước đây ảnh cũng nói là chiến tranh Uk-Nga sẽ có lợi...
Ảnh tăng tích trữ, nhưng bị Mẹ Mìn Chị Na thịt mất, Chị tiếp tục đóng cửa, xả hàng tồn... :20:
Q3 vừa rồi giá vốn HTK cao; Q4 sẽ giảm đc nhiều. tuy nhiên có lỗ nhiều hơn phụ thuộc vào giá bán đầu ra giảm mạnh hơn nữa ko
Chung quy em đoán Q3 thấp nhất rồi, nhưng cũng phải vật vờ thêm mấy quý nữa mới khởi sắc

An tâm Thiết ca ơi, vĩ mô với cả cô nan mô... đều như nhau cả ạ. Nghe có vẻ rất ghê, nhưng Mẹ Mìn thịt hết, nếu Mẹ đói...
Kì này cụ Tổng về, mà xuất hiện ai to hơn chị Lan... em mời Thiết ca lý trà lài nhắm lạc nè. :21:
Ý thầy là đang built thần tượn mới anh TRung? tất cả mẹ mìn đã set rồi, mốc 940 kì này chắc phải hoàn thành :21:

Q3 vừa rồi giá vốn HTK cao; Q4 sẽ giảm đc nhiều. tuy nhiên có lỗ nhiều hơn phụ thuộc vào giá bán đầu ra giảm mạnh hơn nữa ko
Chung quy em đoán Q3 thấp nhất rồi, nhưng cũng phải vật vờ thêm mấy quý nữa mới khởi sắc
Tỷ giá USD/VND tới cuối năm còn tăng nữa không em, tăng đến cỡ bao nhiêu được nhỉ :105:

Thua nha Thầy, dự lãi lỗ thì phải nhờ Chị mình. Mình đi hóng Mẹ Mìn Chị Na, sóng ko bắt đầu từ Chị Na, thì bắt đầu từ Ấn Đậu. Uk bị phế điện, Châu Âu thiếu nhiên liệu chạy điện... Ai sẽ cân lại đây?

Thua nha Thầy, dự lãi lỗ thì phải nhờ Chị mình. Mình đi hóng Mẹ Mìn Chị Na, sóng ko bắt đầu từ Chị Na, thì bắt đầu từ Ấn Đậu. Uk bị phế điện, Châu Âu thiếu nhiên liệu chạy điện... Ai sẽ cân lại đây?
Vâng anh. Thấy Chị Na đã bắt đầu phải giảm lãi cho mấy anh bds để thi công tiếp, trả nhà cho dân, ko thì dân nó ko chịu đóng tiền cho bank
Chờ thôi chứ em cũng võ đoán chứ ko confirm đc

Vâng anh. Thấy Chị Na đã bắt đầu phải giảm lãi cho mấy anh bds để thi công tiếp, trả nhà cho dân, ko thì dân nó ko chịu đóng tiền cho bank
Chờ thôi chứ em cũng võ đoán chứ ko confirm đc
Chị Na sẽ đánh vào Tài Khoá và mở cửa TT, ngay khi Chị nhận được tín hiệu... BĐS thì ai làm nó chịu, anh míu cứu (dù vẫn cứ túc tắc tung vài gói kích thích...). Hóng báo nói thế nha Thầy.
Song song đó, Chị Na cũng sẽ rải cứu CNY cùng với anh Nhựt... NHTW tham gia tát usd vài bộp tai, nhưng bên kia chưa rét! Hạ hồi phân giải...
Ps: Hang Seng có vẻ tạo đáy ngắn chỗ 15k...

TT khó khăn, cp sập thấy hàng loạt chuyên gia nổi lên dậy bảo anh Long về quản lý sx và kinh doanh thép kinh thật :1:
kiểu hổ xuống đồng bằng bị chó khinh, rồng sa nước cạn tôm lờn mặt hay sao anh :))). Em ngó quá kết cấu bảng cân đối kế toán của anh Long thì anh vẫn còn "rồng" lắm, chưa "tôm được đâu

TT khó khăn, cp sập thấy hàng loạt chuyên gia nổi lên dậy bảo anh Long về quản lý sx và kinh doanh thép kinh thật :1:
Tin em "đoán" uy tín hông :24:.
Quý 4 "khả năng" không có đơn hàng, rất ít nhé anh :2cool_after_boom:. Chăm chỉ đi làm chờ phục thù anh Long chứ lô cổ phiếu âm, em nhìn thấy buồn luôn :59:.
Khổ thân anh Long, bị cổ đông phũ dã man.

Back