Bình luận Bình Luận giao dịch hàng ngày - Nỗ lực phục hồi, tăng trưởng sau đại dịch trong nhiều thách thức.

Các nước buộc phải nâng ls theo thì rổ DXY sẽ giảm ở mức bình ổn thôi Thiết tướng. Cũng như oil 130 về, nhưng ko có chuyện giảm là giảm một mạch, sẽ bình ổn ở mức các bên cân kèo.
HÔm qua bà gì của ngân hàng thế giới nói các nước BUỘC phải tăng ls để lp về mức thấp! cuộc tổng kháng chiến này chắc dài ngày

Ko anh, nay tt tăng từ mười mấy tí còn tăng 1-3 điểm cuối tuần mới mông lung "hay lại đu đỉnh vùng đáy". Mà cũng phải có sự công bằng cho đội liều lĩnh chốt lời đi chứ.
TT đỏ luôn thì đẹp a @Chán nhỉ, chốt lời ở chóp. Mà tuần sau mua gì hay rang xệ đít tiếp vậy anh?
Như ý em luôn, cuối tuần 2 phe tha hồ chí chóe, bứt canh hoa và tâm tư :21::21::21:

DXY up tiếp kìa, cuối tuần thao hồ suy nghĩ nhé....hiiiiiiiii
DXY đoạn đang ngập ngừng thôi anh, em có trade cả fx + commodities các kiểu thì đoạn này là các nước đang khởi nghĩa rồi, nên chỗ này nhìn nhau mà làm việc, vì vậy ngắn hạn trade rất khó. DXY muốn khỏe vượt lại 111.5 - 112 rồi tính tiếp :D

DXY đoạn đang ngập ngừng thôi anh, em có trade cả fx + commodities các kiểu thì đoạn này là các nước đang khởi nghĩa rồi, nên chỗ này nhìn nhau mà làm việc, vì vậy ngắn hạn trade rất khó. DXY muốn khỏe vượt lại 111.5 - 112 rồi tính tiếp :D
DXY ko ngán, ngán TP thôi Thầy. DXY lên càng cao, nợ công nước nhà vô tình được khuyến mãi!

Anh TDG vừa phải bán cp giá thấp, vừa phải mua đô giá cao là cháy nhà 2 đầu hả @Chán :105:
sai mua 3 , mua vé bay qua free land gia cao (còn không học các anh dư da khác) hiiiiiiiiii

tuần rồi VNI chơi cái chiêu chân dài nhưng hình như không phải pin bar cửu âm bạch cốt trảo của thầy lí, 1 thanh kiếm không biết ý thầy là sao???

Là có người bán trộm 3k à mod.
14h11' chỉ mới hơn 8k tỏi, 14h45' thì lên hơn 13k bà con chắc sợ tuần sau lại tèo nên bán khiếp :17: :18:
@Conbosua14 hôm qua mong nến tuần đẹp, hôm nay các anh cho thỏa lòng ước mong luôn nhể :105:
Dạ nến tuần vẫn đẹp nhưng íu đuối hơn em mong đợi :21: , nay dòng thép hóa chất làm tội đồ Index, thui nghỉ ngơi, chúc anh Chim và nhà VC cuối tuần vui vẻ :1: !

14h11' chỉ mới hơn 8k tỏi, 14h45' thì lên hơn 13k bà con chắc sợ tuần sau lại tèo nên bán khiếp :17: :18:

Dạ nến tuần vẫn đẹp nhưng íu đuối hơn em mong đợi :21: , nay dòng thép hóa chất làm tội đồ Index, thui nghỉ ngơi, chúc anh Chim và nhà VC cuối tuần vui vẻ :1: !
Giang hộ chém lộn, và hành động của chúng ta là...:106:

Anh Kim lỗ 400 tỏi
Thép Miền Nam luân phiên nghỉ sản xuất
Mùa đông mới bắt đầu với Ngành thép thôi anh
Tiếc nhỉ, biết vậy bán lúc sớm. Tự nhiên tham thêm 1 tím, mất cụ một sàn...hic
khuyến vào mắt ...nó mà lên 230 khéo đồng V dãn mất hồi hiiiiiiiiii
Thế là Thiết ca quên ko đọc báo rồi. Báo nó mới update kìa Thiết ca. Chấp DXY lên tới đó luôn ạ. Càng lên càng sướng...

Back